Welcome to Kieu Nu Viet

Hãy đăng ký nick và xác nhận đăng ký qua địa chỉ mail tại hộp thư đến hoặc thư spam....

1. KIEUNUVIET.INFO ☆ Diễn đàn chia sẻ thông tin Gái Gọi Hà Nội - Gái Gọi Sài Gòn uy tin số 1 VN!
    Dismiss Notice

Gái Gọi Hà Nội THU HẰNG MS 7657

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Ưu Tiên' bắt đầu bởi huyboyboy, 9/1/18.

1. huyboyboy

huyboyboy Cung cấp hàng ngon, chuẩn, ngoan VIP SERVICES

Dạo này bí bức quá anh em thường xuyên đi du lịch, mình với mấy thằng bạn cuối tuần cũng rủ nhau ra biển chơi.
    Nhậu nhẹt tới tầm bắt đầu tìm trò giải trí, mà cái trò nuôi chim thì không thể nào mà thiếu được. mấy anh em được lão e ôm dắt vào một quán khá sạch sẽ. vào cái nhìn thấy hơn chục em, mà em nào cũng xinh. Hai thằng bạn nhanh chân nó chọn 2 con trước mình cũng khá ngon. Mình không vội vàng, vào bảo với thằng cu em chắc là quản lý của mấy em, mình cho cu e mấy sịch bảo chỉ anh em nào mới mà ngon nhất. thằng em cười khoái chí, bảo anh nhìn em ngồi giữa, nó bảo em ấy lần đầu tiên đi làm, vừa mới xuống lúc sáng, hàng mới tinh chưa đi làm bao giờ, bác mà đi là mở hàng em nó đấy. gái trẻ sn 1999 đấy.
    Mình nghe vậy là khoái rồi, nhìn thì thấy có mỗi em ý mặt xinh nhất, nhìn mặt hiền thật, chỉ luôn em ý vào.
    Bước vào phòng em vẫn còn nhút nhát, em bảo em làm karaoke nhưng em vay họ mua xe máy, mà bị mất xe nên đành phải đi làm cái này cho nhanh có tiền trả nợ, mà ở đây vé thấp quá bao giờ mới trả được. mình ngỏ ý kéo em về thu đô làm, em bảo ok lun, xin số và thế là hôm nay em nó đã lên.
    Xin gửi anh em mấy kiểu ảnh về em ấy.

Nghệ danh : THU HẰNG
    Dáng đẹp cao tầm 1m57
    Số điện thoại: 01643257657
    PASS: lấy số kieunuviet
    Giá : 400k / slot
    Khu vực hoạt động : trần duy hưng
    Nhà nghỉ : giá 100k -120k/2h đầu
    Giờ làm việc : 12h- 24h

Face : rất xinh và baby
    V1 : không to nhưng chắc nịch vì hàng mới chưa bị sờ mấy, đầu ti bé tí.
    V2 : Eo con kiến luôn, cực đẹp nhé
    V3 : Mong to tròn, cong như con ong, dogy là chuẩn nhé
    V4 : lông mọc rất đẹp và gọn, chưa có tí cavat nào, hồng hào đẹp, nhiều nước.
    Thái độ : ngoan hiền như cún, em hơi ít nói. Chỉ khi chơi sướng thì em dên nghe kích thích , hợp tác.
    Dịch vụ cam kết : HJ, tevet, bóp vú, liếm ti, hợp tác các tư thế. ( em nó là hàng mới nên kỹ thuật còn yếu, an hem dạy bảo em nó thêm nhé )
    Chú ý:
    - Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    - em nó từ trối phục vụ các bác trên 50 tuổi, say rượu, ngáo, bạo dâm, có thái độ dọa nạt.
    - Checker khi check về nhớ có report, phản ánh

gai goi ha noi (1). gai goi ha noi (2). gai goi ha noi (3). gai goi ha noi (4). gai goi ha noi (5). gai goi ha noi (6). gai goi ha noi (7). gai goi ha noi (8). gai goi ha noi (9). gai goi ha noi (10). gai goi ha noi (11). gai goi ha noi (12). gai goi ha noi (13). gai goi ha noi (14). gai goi ha noi (15). gai goi ha noi (16). gai goi ha noi (17). gai goi ha noi (18). gai goi ha noi (19). gai goi ha noi (20). gai goi ha noi (21). gai goi ha noi (22).

Sửa lần cuối: 16/1/18 lúc 14:31
    Zippo thích bài này.
    Bài xem nhiều
    MIMI MS 2296
    MIMI MS 2296 bởi garungvc, 7/1/18 lúc 12:36
    THU TOP MS 1042
    THU TOP MS 1042 bởi David_Vinh, 7/1/18 lúc 11:42
    THANH THẢO MS 8841
    THANH THẢO MS 8841 bởi huyboyboy, 11/1/18 lúc 14:29
    NGỌC TRINH MS 1592
    NGỌC TRINH MS 1592 bởi mescaline, 12/1/18 lúc 17:57
    YẾN TRANG MS 4362