EVENT ! BÀI DỰ THI 3 : ÁNH DƯƠNG 0311 - NGƯỜI TÌNH XINH ĐẸP

BOEING

Active Member
☆☆ VIP ƯU TÚ
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
105
Điểm
43
Nghe tin Đà Nẵng có đang có Covid thế là phải thu xếp thời gian để đi xả xờ trét chứ ko có mấy hôm nữa lan rộng ra lúc đấy lại đíu dám đi chịch. AE cũng nên khẩn trương chịch gấp chịch liên tục để bù lại quãng thời gian sắp tới . Có thể sẽ là năm Covid thứ 2.

Lấy đt nt set kèo với e Ánh Dương
Links bài : https://kieunuviet.info/threads/cao-cap-anh-duong-ms-0312.18454/
Vẫn lối cũ ta về, phi đến điểm hẹn rồi nhắn tin phòng cho e .Nằm chơi 5-10p thì em nó đến, quấn cái khăn chạy ra mở cửa thì trước mặt là 1 em max độ xinh tươi, cao ráo thon gọn nhìn mà kết nổ đom đóm mắt ấy, ăn nói cũng nhẹ nhàng lắm luôn , thôi không chịu nổi nữa rồi, nhìn em nó thế này máu dê 35 lên cao lắm rồi, kéo e nó vào rồi đóng cửa lại ôm chặt e nó bàn tay thì sờ soạng ko ngừng.

Rồi thì em nó vào đi tắm, thế rồi e quấn khăn đi ra nằm chém gió vs nhau, trò chuyện phiếm . Rồi mình sờ mó nắn bóp cái cặp ngực to tròn ấy, em cũng đâu thua kém mà sờ, nắn thằng em mình, sau đó lại mò xuống bằng đường lưỡi kéo từ cổ, nhột nhột mà sướng sướng, rồi em nó chăm sóc thằng em bằng cái lửa say tình dục rất nhiệt tình. Cảm thấy ko dừng là bị trớ mất nên mình móc cái bao ra đeo bao vào làm đủ mọi tư thế để còn thỏa mãn cả đôi bên, nhấp nhấn nhấp nhấn liên hồi thế này rồi cũng đến lúc không tài nào nhịn được nữa và dòng tinh nóng hổi bắn ra, theo thường lệ mình rút ra thì em giữ lại, cái bím em nó cứ kẹp kẹp chim làm sướng không tả.

Đánh giá :

Body: Cao ráo, chắc gần 1m7

Mặt : xinh, đúng như bác @Hoangtu09 đã nhận xét khá giống e diễn viên Tường San.

Ngực : to, mềm, bú mút thoải mái ko giữ hàng

Eo : khá eo ót,

Mông : to, doggy sướng phết

Bím : khít, hồng hào , thơm tho sạch sẽ và rất nhiều nước.
Sevit : cần cù, miệt mài chăm chỉ. Nếu học hỏi thêm nữa thì rất tuyệt, bác @SOÁI CA bảo e nó xem nhiều phim séc vào Duyệt

Tóm lại ngon chym, rất hợp lý với giá 800k. AE chưa check thì nên check nhanh .

Ảnh cho ae xem, thông cảm vì mình ko phải là thợ ảnh nên góc ảnh chụp nhiều khi hơi thô. Chủ yếu có ảnh cho bài dự thi.

2020-07-27 13.jpg
2020-07-27 13.57 _1_.jpg
2020-07-27 13.57.jpg
2020-07-27 13.57 _2_.jpg
2020-07-27 13.57 _3_.jpg

Bên trên Bottom