EVENT ! Bài số 10: Ngọc Linh 5409 - con bướm miền tây vui vê nhẹ nhàng

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
159
Điểm
87
Thực tình thì sau vài ngày nghỉ dưỡng bế tinh để chuẩn bị cuộc đời chay tịnh trong 10 ngày đầu tháng. Tú quyết xả nốt 1 phát cho hết sạch cái đen của tháng cũ đã qua với một em hàng còn mới. Đấy! Cuối tháng rồi còn đen. Book hụt kèo với em Jolie Nguyễn khu hàng Bún do lệch sóng của em. Thôi thì không lẽ đã chuẩn bị cho chim ăn rồi lại thất hẹn với nó. Thế là quay trở lại với cái khu vực Lê Đức Thọ cực hiểm hóc vì nhiều người quen để book em Ngọc Linh. Lý do book em này thì cũng không có nhiều. Gần nhà, đi bộ mấy chục bước chân là tới, cái nữa là đã chén cô em Trâm Anh khá ưng chim nên cũng muốn thịt nốt cô chị cho đủ bộ. Nếu thấy ưng thì set kèo some sẽ an toàn hơn. Thời buổi covid - 19, tiền cũng chưa bao h là giấy lộn nên không thể bừa bãi chuột bạch như trước được.

Hôm nay là ngày đầu tuần, có lẽ em cũng rảnh rang. Nhắn tin trả lời rất nhanh, book phòng chốt địa điểm cũng rất nhanh. Vừa kịp bước ra khỏi phòng tắm, người còn đang ướt thì em gõ cửa.

Cảm nhận đầu tiên là một cô gái có chiều cao trung bình, khuôn mặt đậm chất miền tây sông nước. Tú cũng có thời gian khá dài ăn năm trong miền Nam yêu dấu nên cũng có chút kinh nghiệm nhìn người. Đặc biệt là chút giọng nam và khả năng phân biệt gái. Mọi thứ về em đểu khá là bình thường. Mặt bt hơi nhiều mụn 1 tý, thân hình đậm chất loli. Da không được trắng lắm, kèm theo kha khá mực trên người. Với Tú thì cái này là bt nên không có gì bất mãn. Nhưng lại chống chỉ định với anh em gu trắng không tì vết. Cái gì của e cũng bé một mẩu, em cởi đồ mà cảm giác như địt nhau với nữ sinh trung học.

Hôm nay là một ngày đầu tuần mệt mỏi nên Tú cũng không quá cầu kì với em. Em bắt đầu với màn BJ. Lực mút khá chặt, bài cũng tạm đủ chứ chưa có gì xuất sắc.

Sau khoảng 5-7 phút mút cu chùn chụt thì em bắt đầu đep bao vào chiến. Hôm nay hụt mất em Jolie vếu khủng mông khủng nên hơi cảm thấy mất hứng với một em loli. Cái lỗ của em nước nôi khá đủ cho 30p dập. Dù đã dập tê cả cu nhưng vẫn hơi khó ra. Nhưng em không tỏ thái độ khó chịu. Cũng vì vây mà Tú cũng ko bỏ cuộc. Quyết xả cái đen cuối tháng vào bên trong em.

Nhìn chung, nếu thích gái Nam ngọt giọng vui vẻ hoặc thích nhún nhẩy cùng các loli girl cho thú tính thì Ngọc Linh có thể giúp anh em hài lòng ở tầm giá 400k. Em có qua đêm giá x5 thì theo Tú thấy hơi cao. Tuy nhiên em này thuộc phong cách ngủ nướng nên rất hợp để gặp ôm ấp ngày cuối tuần.

Dưới đây là một số thông tin dành cho anh em
Thái độ/Service: ngoan, lễ phép dịch vụ thì bình thường 7.5/10
Ngoại hình: nước hoa thơm nhẹ, váy áo mặc ổn hơn cả một số em 700k. Mặt mũi thì tạm được 7.5/10
V1 6.5/10 hệ trầu cau. Chỉ giống như hàng tượng trưng thôi. Mút thì cũng được mà bóp thì chẳng thấy gì
V2 mình dây thì rất mạnh khoản này 8.5/10
V3 cũng ổn áp. Bóp được chứ không lép. 8/10

Tạm ấm bụng cho đến hết 10 ngày bế quan. Sau đó sẽ hẹn gặp lại anh em với những kí sự bớt ẩu hơn

Bên trên Bottom