EVENT ! Bài số 7 - Con mèo nhỏ Bảo Anh 3941 nũng nịu, yêu chiều

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
159
Điểm
87
Bích Ngọc là một em khá ngon, nhưng chỉ khá ngon thôi thì tối về Tú sẽ bứt rứt biết bao.
Dò qua 1 lượt danh sách hàng hóa khu CG - NKT - ĐT thì những em nằm trong tầm ngắm của Tú thì đã đi gần hết rồi
Chỉ còn duy nhất Bảo Anh mà thôi. Người ta thì bảo Save the best for last (Miếng ngon nhất thì để dành đến cuối cùng)
Còn Tú thì chỉ biết đánh canh bạc 5 ăn 5 thua này với một em gái xa lạ chưa hề biết mặt mũi ntn

Tú đã rất cẩn thận nhắn nhủ dò la tình hình công việc của em. Sau khi chén xong Ngọc Bích, Tú lỡ tay book luôn phòng cho em.
Mãi về sau mới thấy là mình hơi vội vàng như một checker công nghiệp vậy. Lẽ ra nên để súng ống có thời gian nạp đạn đã.
Cũng may là khoảng 10-15p sau thì em gõ cửa. Chứ em mà nhảy xuống ngay như Bích Ngọc là chết anh luôn.

Bảo anh là một cô nàng tương đối cao ráo, em xuất hiện với gương mặt tương đối trẻ trung, mái tóc bồng bềnh vuốt cực thích.
Một chiếc váy đen biến em thành một quý bà đi dạ hội chứ không phải cô lọ lem gì đó rồi. Ấn tượng đầu tiên là rất ưa nhìn.
Em và Tú cũng bắt đầu thả thính lẫn nhau ngay từ những giây phút này.

Lột bỏ bộ váy, em bắt đầu trèo lên giường và ve vãn Tú bằng cặp vú tự nhiên có phần hơi kiêm tốn 1 chút. Em liếm ngực, bóp đầu bóp vai.
Những phát nhấn của em vô cùng thoải mái, cứ ngỡ là đang đi massage vậy. Em đưa người lên, đầu ti lướt nhẹ trên làn da của Tú.
Em liếm láp bộ ngực của Tú rất lâu sau đó lại tiếp tục vờn Tú với mấy màn kích thích nhẹ khắp người.
Em BJ rất nhiệt, nông sâu đủ cả. Vừa BJ em vừa ngước lên trò chuyện cùng Tú. Thi thoảng em lại rên rỉ nhẹ nhàng như con mèo vậy

Sau một hồi nhiệt tình với cây gậy thịt thì em lại tiến lên, hôn ngực. 4 mắt nhìn nhau, rồi lại hôn nhau đắm đuối.
Trong lúc đó em tranh thủ đeo bao cho Tú từ lúc nào. Rồi em leo lên cưỡi ngựa.
Phải nói rằng chưa em nào có kĩ năng cưỡi ngựa tốt như em. Em ngồi trên, dập xuống nhẹ nhàng, khi mạnh bạo.
Khi thì em chủ động dập, khi khác lại để Tú làm chủ tốc độ, sàng sẩy đủ kiểu. Đến khi cả 2 mệt nhoài, lưng ướt đẫm mồ hôi thì mới thôi.
Tú với em lại chuyển sang thế ngồi, em cũng lại chủ động di chuyển đồng thời uốn cong người để Tú có thể vào sâu hết mức.
Ngồi chán thì lại nằm, nằm chán rồi lại chổng mông. Hầu hết nhịp độ là do em điều khiển.
Nhưng không phải kiểu cố nhanh để cho ra mà lúc nhanh lúc chậm, lúc mơn trớn lúc mãnh liệt. Em hoàn toàn hòa mình vào Tú như con mèo khát tình vậy.
Do đã "nói chuyện" với Bích Ngọc cách đó không lâu nên lần này em phải chịu thiệt thòi không nhỏ. Cũng phải một lúc khá lâu thì Tú mới lại có ít đạn để cho em
Sau khi xả, em không rút ra ngay mà còn ôm Tú nằm thêm 1 lúc. Đợi đến khi cơn co bóp qua đi rồi cả 2 mới lúi húi đi tắm.
Nghỉ ngơi 1 lúc, em mới xin phép được ra về để phục vụ khách khác.

Thái độ/Service: 9.5/10 Không có cái gì là hoàn hảo cả, nhưng với Tú, em không khác gì tình nhân. Thái độ tốt, service tốt, thiếu chút dâm đãng nữa thì hoàn hảo
Ngoại hình: 8.5/10 Gu thời trang của em ổn, đặc biệt là Tú thích tóc em. Trong khi mấy em khác hay cột tóc để làm việc cho gọn thì em cứ lòa xòa mái tóc dài của em xuống vậy thôi.
V1: Vừa tay, hình như là hàng thật không độ. Không quá to nhưng chắc chắn là đủ dùng 8/10
V2: Mượt 8.5/10
V3: Vừa vặn để doggy 8/10
Chỉ cần em vẫn là em của ngày hôm qua thì chắc nhiều em hàng ruột của Tú còn phải xếp hàng sau em dài

P.S: Cái khách sạn này nó không có chìa khóa hay thẻ gì cả. Cứ lên phòng mà chụp số thôi, Hôm nay lớ ngớ thế nào chụp xong số phòng, tạo dáng các kiểu quay lại sau lưng là một em xinh kiểu hiền lành lương thiện làm Tú đứng hình mất 50s. Và có vẻ như em cũng vậy. Do hơi đông người nên Tú ngại không hỏi số của em, hay nghệ danh. Chỉ có chút đặc điểm còn nhớ được là tóc dài xuông để mái bằng. Anh em nào có tình cờ đi ngang biết được thì chỉ Tú nhé. Chỗ này với bên As MAT đúng là toàn ngọa hổ tàng long

Last edited:

Khù khờ

Điểm TT
1
Điểm
3
Bác dẫn dắt câu chuyện cuốn hút ghê :)
Share ít kn rắc thính đi bác

Bên trên Bottom