EVENT ! Bài số 8 - Miền Tây ngọt ngào cùng Đan Thanh 4386

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
159
Điểm
87
Trước khi đến với sự ngọt ngào của Đan Thanh, tôi phải phê bình khẩn trương với mấy anh bánh đang dùng khách sạn Hà Vi bên Hoàng Ngân nhé.
Từ chiều đến tối đông nghẹt, gần đêm rồi mà vẫn còn phải chờ phòng. Lên phòng thì ga giường đầy dấu chân đen xì, giở chăn lên thì lông lá các bác đi trước đầy chăn ga gối. Điều hòa thì 16 độ nhưng phòng vẫn nóng như 36 độ.
Thực sự, cảm hứng khi đến với 1 em hàng đang là 100% thì nhìn thấy quả phòng này chắc còn 50%.

Sau khi chốt sổ ở khu CG, NKT, Đào Tấn, Tú tiếp tục khai phá các em hàng ở một nơi không xa hơn là bao. TDH, NĐT, Hoàng Ngân.
Phải nói thật thì Tú cũng chẳng ưa khu này lắm. Đi check khá là hên xui, thỏa mãn 50% còn bất mãn 50% còn lại.
Quay trở lại với Đan Thanh, đây cũng không phải em hàng gì mới nhưng Tú thì cũng chưa check lần nào. Cũ người mới ta. Cứ thế mà xách chim đi quất thôi.
Nhắn nhủ với các em từ chiều nhưng phải đến gần đêm Tú mới được gặp em nó. Cũng nhờ vậy mà Tú mới rút ra được chút kinh nghiệm cho bản thân.
Khi đang cày cuốc thì đừng đi quá muộn, cơn buồn ngủ sẽ khiến bạn phải hối hận đấy.

Em vào phòng, hơi tơi tả. Chắc một ngày chiến đấu của em cũng vất vả như bao cái nghiệp khác.
Qua đôi mắt chỉ mở được 75% của mình, Tú vẫn có thể thấy được khuôn mặt xinh xắn, hiền lành của em. Chắc em cũng thấm mệt rồi, không buồn trang điểm, không son phấn.
Để nguyên cái mặt mộc của em để đi khách. Khác xa so với sự sắc xảo ở bức hình trên web. Tú đã chuẩn bị tinh thần cho một em theo lối "nữ quyền" áp đảo.
Cuối cùng thì lại đơ ra một lúc mới có thể quay trở lại thực tế không giống như tưởng tượng.
Em hỏi Tú, Tú cũng hỏi em. Với những em hiền lành như thế này, Tú vẫn luôn thể hiện thái độ e dè sợ lỡ miệng làm tổn thương các em thì mất vui.
Nhưng rồi thì cả 2 cũng nhanh chóng bắt nhịp được với tính cách đối phương. Và rồi đó cũng là lúc em cởi bỏ lớp váy bó màu xanh thiên không khác gì style của mấy em massage hay karaoke vậy
Cũng chính lúc này thì Tú lại được chiêm ngưỡng cái gầm cao máy thoáng của em. Khá là ưng bụng.

Không biết có phải do đắm đuối cuối ngày với một mỹ nhân hay không mà Tú quên mất luôn mình đang đóng vai 1 checker. Khi em hỏi Tú đã tắm chưa, chắc chắn là em sẽ mời Tú đi tắm cùng, như quảng cáo vậy.
Thế mà cơn buồn ngủ đã làm Tú phải thành thật là Tú đã tắm rồi. Trả lời xong mới ngớ người ra. Mặc dù Tú không có thói quen tắm ở nhà nghỉ bao giờ.
Nhưng nếu là với một em như Đan Thanh thì chắc chắn là bằng lòng cả 2 tay. Thế mà chính Tú đã từ chối cơ hội đó. Đến lúc về sống mũi vẫn còn thấy hơi cay....

Không có màn tắm chung, em nhanh chóng tiến lại phía Tú, nhẹ nhàng lột đồ với thái độ vô cùng ân cần và nhẹ nhàng. Trong mấy em miền Tây mà Tú đã gặp dạo gần đây. Ít ai có thái độ phục vụ theo phong cách cung nữ giống như em vậy.
Em bắt đầu trườn lên người Tú, thực hiện đủ những bài liếm ngực, liếm ty như nhiều em gái khác. Cái đích cuối cùng thì vẫn là cây thịt ở dưới háng mà thôi.
Xét về khả năng BJ mà nói thì Đan Thanh chưa phải là phong cách mà Tú mong muốn. Nhưng dù sao thì những màn deep throat ngập tới cuống liệt tục cũng đủ khiến cho nhiều anh phê lòi.
Dù sao, Tú vẫn đủ tỉnh táo để tận hưởng màn BJ của em đầy đủ và trọn vẹn trước khi em đeo bao và cưỡi lên người Tú.

Ở một tư thế nằm ngửa khác lạ. Tú bị em tinh nghịch cưỡi lên người mà nhún nhảy. Ở cái vị trí này, thay vì gương mặt đầy khoái cảm của em, Tú lại được chiêm ngưỡng tấm lưng ngọc ngà, làn da trắng cùng 2 quả mông đang nảy tưng tưng theo mỗi nhịp dập của em.
Một màn khởi động kì lạ, nhẹ nhàng nhưng vãn phê. Tới khi em đã thấm mệt, Tú mới đẩy nhẹ em về phía trước, để thực hiện tư thế doggy mà Tú ít ưa chuộng bởi Tú vẫn thích được ngắm các em hơn là thể hiện bản chất thú tính của mình khi đâm chọt em từ phía sau.
Đôi bàn tay tham lam của Tú không chỉ tận hưởng sự mềm mại của bờ mông em mà còn tham lam ôm lấy 2 quả tạ đang lắc lư ở bên dưới. To mà không giữ hàng.

Sau khi say máu đâm từ phía sau em với 3 tư thế. Tú quay trở lại với truyền thống. Tú muốn thử hôn hít em một chút nhưng chắc em đã thấm mệt rồi nên cũng chẳng buồn hưởng ứng Tú nữa.
Cũng chẳng đòi hỏi quá nhiều, Tú lại hì hục giã để thoát khỏi cái cảm giác mệt mỏi cuối ngày, Hít hà làn da mát mẻ thơm tho mùi con gái của em, trên ngực em, trên cổ em.
Tú cũng chẳng cầm cự được lâu nữa mà đành phải cho ra đầy tiếc nuối mà không thử màn CIA của em.

Cả 2 đi tắm nhưng thân ai người đấy lo, trời càng về khuya, càng khiến người ta trở nên ủ rũ hơn bao giờ hết. Cả về tinh thần lẫn ý thức. Có lẽ thưởng thức Đan Thanh vào nước cuối sẽ không được ngon như kì vọng. Nhưng Tú sẽ lại chinh phục em vào một ngày nào đó.
Bởi em vẫn còn nhiều điều mà Tú chưa khai phá được. Tú tin rằng, với em Tú sẽ còn có thể phê hơn nữa.

Đánh giá chủ quan cho Đan Thanh sau buổi check hôm nay:
Thái độ/ service: 8.5/10 Em rất lễ phép, ngoan, ngọt ngào nhưng hơi dở dang và lưng chừng. Nếu check vào lúc khỏe mạnh chắc cũng được điểm 9
Ngoại hình: 8.5/10 Gầm cao, máy thoáng, mỗi tội không trang điểm mà để mộc thì em cũng khá thường, em mà trang điểm khéo 1 tý thì cực xinh
V1: To nhưng hơi cứng. Đầu ti nhỏ mềm. Bóp không giữ hàng nhưng mút tí thì em lại giật mình kêu đau 8/10
V2: Ôm rất vừa vặn, mỡ là điều không tránh khỏi nhưng Tú thích mỡ. Một em quá mi nhon lại không thể cho Tú cảm giác đầy đặn và thoải mái như thế 8.5/10
V3: Mạnh dạn cho 8.5/10 doggy sướng, bóp cũng sướng. Em này nên đi tập Gym một chút chứ bắt đầu có dấu hiệu của độ mềm và đàn hồi kém hơn nhiều em khác
(.): Có ý thức cạo lông sạch sẽ, bím múp và đẹp. Vì muốn hôn em đồng thời tia thấy lọ gel nên Tú tạm tha cho em màn húp hàu sữa. Lần sau mà hôn hít không đầy đủ thì sẽ đè em ra mà húp sò cho sướng vậy.

Chơi với em vào một buổi tối muộn thế này không hẳn là một ít hay. Khi cả 2 đã thấm mệt vì công việc và những thứ khác. Đến với nhau trong trạng thái không được tốt thì tất nhiên kết quả không thể mỹ mãn được. Cho nên 1m dành cho em vẫn hoàn toàn xứng đáng.
Tuy nhiên là nếu không chịu khó tút tát lại ngoại hình sớm thì cũng nhanh được kéo về 7-800K lắm đấy.

Khoai_max_to

Active Member
THE VIP
Điểm TT
35
Điểm
28
Mừng bác ngon chim, chắc do bác đi vào lúc đông khách nên không kịp dọn phòng rồi, hôm em đi thì thấy cũng sạch sẽ. Ks Hà Vi này nhiều em ở miền nam phết.

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
159
Điểm
87
Mừng bác ngon chim, chắc do bác đi vào lúc đông khách nên không kịp dọn phòng rồi, hôm em đi thì thấy cũng sạch sẽ. Ks Hà Vi này nhiều em ở miền nam phết.
Chắc do e đen. Cơ mà cũng là lần đầu tiên em thấy quả ga giường đen xì toàn vết chân, với nhiều lông rụng đến thế :))

quangtra

BRUCE
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
274
Điểm
63
VL nghe bác kể ga giường đen với có lông @@ Tôi nhìn thấy thế chắc bê chim về mất o_O

thembuom1287

Active Member
Điểm TT
53
Điểm
28
thợ điện giàu quá nhỉ, tiền check gái mãi ko hết @@@

knv_er

Member
Điểm TT
5
Điểm
8
NN này lúc nào cũng kín xe.

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
159
Điểm
87
VL nghe bác kể ga giường đen với có lông @@ Tôi nhìn thấy thế chắc bê chim về mất o_O
Lỡ đến rồi. Lại còn gần đêm khuya. Em đành lấy khăn phủi tạm rồi lót chăn lên thôi bác. Về thì buồn ngủ lại còn tức dái nữa :))

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
159
Điểm
87
thợ điện giàu quá nhỉ, tiền check gái mãi ko hết @@@
Mùa hè nắng gắt, các bà các cô nằm nhà bàn bán kem trộn nên tủ lạnh điều hòa máy giặt bật suốt. Điện đóm phập phù thì Em cũng được thơm lây phần nào

Bat Aka

Active Member
THE VIP
Điểm TT
128
Điểm
43
bài rp chất lượng quá, tôi cũng lười đọc hihi

mokkura

Điểm TT
0
Điểm
1
Em này ngực thật ah bác ? hay có độ rồi ?

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
159
Điểm
87
Em này ngực thật ah bác ? hay có độ rồi ?
Bác cứ yên tâm. 1 củ mà bác mua chỉ có hàng độ thôi. Hàng thật mà to như này thì cỡ 30k$ bác nhé :)) dù sao em cũng chỉ nắn bóp nhẹ nhàng chứ ko thú tính nên e thấy nó vẫn vừa mồm.

Bên trên Bottom