[C.GIẤY - NKT]-[300K] [ Đặc Sản ] MAI XINH MS 8359 Hàng Mới

Thảo luận trong 'Cầu Giấy - Nguyễn Khánh Toàn' bắt đầu bởi Lầy TV, 28/7/19.

[C.GIẤY - NKT]-[300K] [ Đặc Sản ] MAI XINH MS 8359 Hàng Mới 5 5 1votes
5/5, 1 vote

?

BẠN ĐÃ CHECK MAI XINH VÀ BẠN CÓ ĐỒNG Ý CHO MAI XINH VÀO BOX KIỂM ĐỊNH KO ??

1. ĐỒNG Ý VÌ GIÁ HỢP LÝ, DỊCH VỤ TỐT

91.7%
  2. ĐỒNG Ý VÌ GIÁ HỢP LÝ

0 vote
    0.0%
  3. ĐỒNG Ý VÌ DỊCH VỤ TỐT

0 vote
    0.0%
  4. KO ĐỒNG Ý VÌ GIÁ CHƯA HỢP LÝ

0 vote
    0.0%
  5. KO ĐỒNG Ý VÌ DỊCH VỤ CHƯA TỐT

8.3%
  6. KO ĐỒNG Ý VÌ GIÁ CHƯA HỢP LÝ, DỊCH VỤ CHƯA TỐT

0 vote
    0.0%
  1. Chủ đề
  2. Reports (1)
0
  1. Lầy TV

Lầy TV Member NHÀ CUNG CẤP

Mình Xin giới thiệu với ae e Mai Xinh mới tinh chưa lên sóng bất kể diễn đàn nào .em nó thuộc tốp thần dâm siêu chiều chuộng và tình cảm .hôn môi xoắn lưỡi
    bú liếm cực tốt tình cảm như người yêu
    Vừa chơi vừa vỗ mông e kêu mà trên tầng 3 mà có khi dưới tầng 1 cũng nghe thấy
    Phần Thông Tin Chi Tiết :

Nghệ danh : Mai Xinh 8359
    Năm Sinh : 1996
    Xuất Xứ : Miền Bắc
    Số Điện Thoại : ‭‭‭‭‭‭‭‭‭0326878359
    Pass : Bạn anh kiều nữ việt
    Giá Thường Đi Làm : 300k/shoot
    (vừa down từ 400k xuống 300k để xin vào hàng kiểm định cho đúng tiêu chí ngon bổ rẻ
    Khu vực hoạt động : nguyễn khánh toàn
    Thời gian đi làm : 10h đến 2h đêm
    (><?&^%$><
    Phần Đánh Giá :

Chiều cao (cm) : 160cm body cán đối đẹp
    Cân nặng (kg) :48kg
    Khuôn mặt : Xinh sang, nhìn rất dâm.
    Làn da : trắng mịn ko tì vết
    Vòng 1 ( ngực ) : to vừa tay bú mút thoải mái, úp mặt vào cặp vú này quá đã.
    Vòng 2 ( eo ) có chút mỡ thừa
    Vòng 3 ( mông ) : To cong cớn ,vừa chịnh vừa vạt mông cực sướng riêng e nó chiều khoản này
    Bým : cực bóp sạch sẽ,rất non, tetvet tốt
    Đặc điểm nhận dạng : có nốt ruồi ở ở đùi như hình
    (><?&^%$><
    Phần Thông Tin Kỹ Năng Làm Tình Cá Nhân :

- Cho khách hôn môi : Có
    - Cho khách hôn vú : Có
    - Cho khách bóp vú : Có
    - Cho khách vét máng : Có
    - Cho khách chơi lỗ nhị : Ko
    - Cho khách xuất tinh miệng ( Cum In Alo ) :có
    - BJ : Có
    - HJ : Có
    -6996 : có
    - Dọn wc cho khách : có
    - Phục vụ some : ko
    - Qua đêm cùng khách : Có
    - Tắm chung cùng khách : có
    (><?&^%$><
    Phần Dành Cho Checker :

+ Đọc kỹ thông tin trước khi đi check. Đọc đúng Pass trong bài viết.
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
    + Đối với các bài viết phản ánh hàng bị bỏ bom - tráo hàng -công nghiệp yêu cầu checker chụp ảnh màn hình lịch sử quá trình setup như lịch sử cuộc gọi, tin nhắn, ảnh đã đến check tại nhà nghỉ và làm theo hướng dẫn https://kieunuviet.info/threads/quy-dinh-xu-ly-binh-luan-cua-thanh-vien.7106/
    + AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
    (><?&^%$><
    CAM KẾT TỪ NHÀ CUNG CẤP - MISS KIỀU NỮ VIỆT

KO TRÁO HÀNG - KO CÔNG NGHIỆP - KOBỎ BOM KHÁCH

THỰC HIỆN ĐÚNG NHỮNG DỊCH VỤ ĐÃ GHI TRONG BÀI

-----☆☆☆------☆☆☆-----☆☆☆-----

gai-goi-ha-noi (1).

gai-goi-ha-noi (2).

gai-goi-ha-noi (3).

gai-goi-ha-noi (4).

gai-goi-ha-noi (5).

gai-goi-ha-noi (6).

gai-goi-ha-noi (7).

gai-goi-ha-noi (8).

gai-goi-ha-noi (9).

gai-goi-ha-noi (10).

gai-goi-ha-noi (11).

gai-goi-ha-noi (12).

gai-goi-ha-noi (13).

gai-goi-ha-noi (14).

gai-goi-ha-noi (15).

Sửa lần cuối: 20/8/19
    anchoidi85, lã lavi, lamsaoday2 người khác thích bài này.
  2. Lầy TV

ảnh chụp bằng điện thoại lởm nên không được lung linh .chứ cam kết bên ngoài e nó đẹp hơn nhiều ạ

hangchuan9999 thích bài này.
  3. Ngự Miêu

Ngự Miêu Member
    THE VIP

Ảnh quá Chân thực>>> Bánh phát huy !
    Chúc em nó đông khách!

4. checkker KNV

checkker KNV Member
    THE VIP

chụp còn hơi non và đt lởm chứ bên ngoài e nó con nuột hơn ,chắc bánh cũng mới vào nghề
    tối qua đã gặp ở ngõ 26 HTM n2 A9 .e này phải nói thái độ rất ngoan và chiều chuộng
    body ổn khá ổn xinh kiểu hiền giống kiểu sinh viên

5. thembuomla

thembuomla New Member

like like nhất định tối nay sẽ gặp e nó .nhìn kỹ e nó ngon thật sẽ ủng hộ cho bánh bộ ảnh quá chân thật

6. nhatdeptrai

nhatdeptrai New Member

like cho bộ ảnh quá chân thật .sẽ check sớm .ủng hộ 2 tay

7. MANHTHUONG

MANHTHUONG Active Member
    THE VIP
    CHECKER XAM

ngon thật ko nhỉ? lo lắng bánh mới

8. Lầy TV

bánh mới nhưng cũng xin cam kết đưa hàng ngon đến ae knv .nếu ko ngon ae cứ tẩy chay hàng mình rp
    còn nếu check thấy hàng mik rp ngon và thái độ tốt thì mong được ae ủng hộ nhiều hơn

CuongdolaKevodanh thích bài này.
  9. BannangSong

BannangSong Member

400k - ĐI HƠI XA - RẤT ĐÁNG GIÁ !
    Là 01 Checker độc lập chỉ đi chơi tìm niềm vui , ko liên quan hay có riêng tư đến bất cứ nơi nào và người nào trong thế giới Ngành Hàng? Cho nên những điều chia xẻ của mình chỉ mang 01 mục đích duy nhất : Gửi đến diễn đàn thông tin chân thực và khách quan nhất mà mích đích thân trải nghiệm chứng kiến , ko tô quá Hồng cũng chẳng Bôi đen hay Dìm hàng . Em này ae nên đi !
    Tối qua sau khi Set 1 cuộc găp em bên Long biên ko thành do mưa và muộn ; Lên khu quen (NS NTD ) Set 2 kèo nữa ko đc như ý ra về chưa yên mình quyết định đánh bắt xa bờ tới nơi lạ để coi có phải do mình sk giảm sút hay gặp 1 ngày đen đủi hay ko .
    Vào trang khu HQV lướt qua mấy cái tên mình dừng lại đúng tên em Mai này ko xem chi tiết chỉ thấy mặt vẻ ngoan thế là nhấn ga phi thẳng đến địa chỉ sau khi nhận đc tin trả lời . Quy trình sau đó đủ các bước : Lấy P báo số ; Tắm táp (lần thứ mấy trong ngày chả nhớ ) ; Chờ khoảng 30 phút e vào ; Dăm ba điều làm quen rồi chiến ; Xong nghỉ vài phút làm nốt khâu chia tay tiễn biệt ; Trả P ra về đến nhà gần 1h khuya , trên đường vắng một bóng hồng nhan lạ đi bộ mỗi mình chắc từ khu Khương đình hay VTP về nhà trọ , cái bóng nghiêng ngả chập chờn xiêu vẹo ... đúng như cụ Ng Du miêu tả " Canh khuya thân gái dặm trường " ....
    Thôi ko lan man quá , vài thông tin sau cho ae tham khảo nè :
    * Nhà nghỉ trong ngõ ko sâu đủ kín đáo nhưng P hơi nhỏ và cổ ko thang máy đơn sơ thiết bị đủ dùng sạch sẽ .Giá 80-100-120 tùy P và tg . Vào muộn lạ nhưng ko yêu cầu giấy tờ , ko đặt tiền trước và có thông báo giá cả công khai , thái độ tiếp đón vui vẻ . Mình có tính ít khi hỏi giá , đắt quá trả đủ lần sau tính tiếp .... kkkk (chưa chào ngay vì nếu gặp hàng ưng thì phải bỏ qua để quay lại chứ ) .
    * Em hàng thì với cảm nhận của người hay đi như mình chỉ có thể trung thực đưa ra ba chữ : RẤT ƯNG Ý . Có thể điểm vắt tắt cho ae những lý do làm mình ưng ý như sau : Ăn nói nhỏ nhẹ lễ phép , vào P có zai đưa vào tận cửa thi thoảng suỵt bảo mình nói nhỏ (Sao phải nhỏ ? Có thể ng khác sẽ khó chịu nhưng mình quen rồi lại thấy đó là dấu hiệu của 1 em mới vào nghề ) . Điều lạ nữa là khi đưa tiền hỏi lại mình là " A trả cho E hay xuống dưới trả " , lại phải gthich rõ " Tiền A trả là đưa cho E , tiền cho thêm cũng Em cầm còn A xuống trả tiền P thôi " chết mệt nhưng đầy cảm hứng các bác ạ . Cái cảm hứng của một thằng cựu chiến binh nửa đời chinh chiến với cái mặt khó gần nhưng lại được một tân binh quá xinh non như mặt chị em nhà diễn viên Lê Vân Lê Vi ngày trước rất bầu bĩnh phúc hậu , để mộc chỉ kẻ mày phớt son môi . Da em trắng như ảnh nhẵn mát nội thất tự nhiên căng tràn , khít và khép nép hồng hào của tuổi sinh 1999 đặc biệt sạch sẽ (Chắc mới được dăm cuốc khách kể cả lạ và quen ).
    * Thái độ ngoan lành , pv chu đáo đủ cam kết , kỹ thuật chưa cao nhưng có tâm học hỏi song lạ cái là E Bj rất tuyệt , ko thơm ty lâu kéo dài tg như ta thường gặp chiêu chung này của các kiều nữ mà thơm thẳng vào trung tâm đầu não sâu và chặt , lưỡi đưa có đường có nét khiến một thằng em đang ỉu xìu như mình thẳng đứng 12h rồi vẫn tiếp tục ngậm chặt nút đáy từ từ mút lên tận ngọn mới nhả nhẹ nhàng cho đầu lưỡi tiếp tục chạy quanh lên xuống lại lên xuống tận dưới đê mê ... thằng nhỏ của mình đơ ra thẳng đứng ở trạng thái CỨNG BỀN VỮNG . Trong lúc làm thì từ khuôn mặt đến cơ thể và hành động " hợp tác toàn diện " dù chỉ là hữu hảo giả tạo thôi nhưng cũng khiến mình trong đầu thoáng " hướng đến tương lai " cho lần gặp thứ hai ...
    * Tóm lại tổng thể e xứng đáng với phân khúc trong số các e 6-7 trăm mình đã đi . Nếu đc như em bỏ ra 6-7 trăm thay vì 400 mình vẫn sẵn sàng ngay . Ae ta đi chơi cốt yếu nhất là thỏa mãn và vui vẻ tức là tâm sinh lý đều giải tỏa còn chuyện đắt rẻ để các chủ thể họ tính toán mà cạnh tranh đi . Thất vọng nhất vẫn là đã đắt mất tiền mà còn chuốc cảm giác ko vui vẻ vào thân . Lúc tối rời NS mình nghe P bên cạnh to tiếng giọng nữ đang quát " A tưởng bỏ tiền ra muốn làm gì thì làm à ...!!!" Không muốn nghe nữa mình lặng lẽ xuống nói nhỏ với cậu lễ tân quen để cậu ta nhắc cho khỏi ả hưởng chung đến các P khác và việc kd của KS . Ngày trước quản lý đào trong vũ trường , một trong những hành vi bị nghiêm cấm hàng đầu đối với nhân viên của cty là " Tuyệt đối không cãi nhau tay đôi với khách với bất cứ lý do gì " . Việc xử lý là của ng khác , nhân viên chỉ đc phép im ra báo cáo . Thật ra có nhiều khi sai ở khách nhưng mình làm nghề pv chốn vui chơi mà cho nên thường chỉ CỨNG với khách nào ăn bùng uống chạc ko trả tiền mà thôi , lỗi này của khách đc coi như nặng nhất và sau là lỗi hành hung với nv gây náo loạn , còn lại đều có thể bỏ qua . Mọi người suy cho cùng đều vì cs kiếm tiền mà thôi , khách nếu hiểu và thông cảm đc thì ở đâu cũng vui vẻ đón tiếp mà chẳng ai muốn gây khó dễ cả .
    * Ae có tgian nên ghé em Mai này chaesc chắn sẽ ko thấy thất vọng với 500k cả tiền Nhà nghỉ . Những dòng này mình bỏ tg viết lại như thay lời cám ơn đã tạo cho mình một cuộc vui nhanh nhỏ nhưng đầy mãn nguyện trong cái nghiệp chơi của kiếp người ngắn ngủi . Mong ae đọc dài đừng chê cười ném đá bởi ae ko thấy sao , có em đăng từ chối tiếp các Bác trên 50 tuổi mà mình đã bốn mấy sắp bị cho về hưu non rùi . Hỏi sao không thấy buồn hả bà con , Có tiền để làm gì ??? HẾT.

10. BannangSong

BannangSong Member

Mình có thói quen ko thích quay chụp lại hình ảnh bất cứ cuộc gặp riêng tư nào dù là được đồng ý cho nên xin phép chỉ có lời viết nhận xét thôi mong ae bà con lượng thứ cho .

11. Lầy TV

bác viết dài quá e đọc mỗi đoạn cuối .mừng b ngon chym .mà e mai này từ hnay down giá xuống 300k cho đúng tiêu chí ngon bổ rẻ .nhờ mod và ae checker check để e nó được vào hàng kiểm định ..và hàng mod đã check v..v v cam kết với giá 300k + thái độ làm việc cực tốt e nó sẽ làm hài lòng tất cả ae checker và BQT

12. thosuamaynuoc

thosuamaynuoc New Member

ngon như này thì sẽ ủng hộ ạ

13. Lầy TV

thanks b .cam kết là e nó sẽ làm vừa lòng b ạ

14. checkker KNV

checkker KNV Member
    THE VIP

e nó giờ là hàng độc của ckv khu vực này nhỉ

15. lamsaoday

lamsaoday New Member

em ngon ngoan và rất nhiệt tình .bắt buộc phải lập nich like cho em

16. Lầy TV

mình đã cam kết làm chuẩn rồi mà

17. Lầy TV

vừa hỏi e nó là có kh ở Kiều nữ việt không e bảo e gặp mấy anh toàn nói là ở kiều nữ việt thế mà ko thấy các thánh chụp ảnh trả bài gì cả -+?-{

18. Lầy TV

e nó vẫn làm giờ này ae nhé

19. checkker KNV

checkker KNV Member
    THE VIP

gặp lần 2 vẫn mãn nguyện
    hnay e nó lại hẹn qua n2 ngõ 20 .e vẫn bj chăm chỉ .liếm láp cả wc ,xoắn lưỡi sâu và nhiệt tình quả là rất ngọt ngào vui vẻ và rất thoải mái .xác định là gặp e thường xuyên vì khá gần nhà ?><[;?]
    ^&*^#^&*^#
    IMG_20190830_37.

Sửa lần cuối: 5/9/19
    hangchuan9999demen148 thích bài này.
  20. checkker KNV

checkker KNV Member
    THE VIP