Hỏi - Đáp ĐĂNG BÌNH LUẬN KO CÓ BẰNG CHỨNG ?

loantinhtram

Member
Điểm TT
0
Điểm
8
https://kieunuviet.info/threads/lan-anh-ms-4730.8238/

bình luận của mình ở đây tố cáo việc lan anh trước đó là tuyết anh 4730 đi khách giá 250k.
mình đã nói rõ là mọi người có thể tìm trên google cụm từ "tuyết anh 4730 250k" là sẽ ra link cũ của em hàng này.
Ko hiểu thế nào là ĐĂNG BÌNH LUẬN KO CÓ BẰNG CHỨNG ?
Mod nào xóa comment của mình đã thử google chưa ? hay muốn mình đưa hẳn cả link cũ của em hàng lên ? như thế có bị quy tội seeder khi đưa link web khác vào ko ?

Nhắn riêng KHỔNG MINH : thời kỳ đầu còn thấy uy tín, giờ cũng thấy bớt uy tín đi rồi

clark.kent

Active Member
Điểm TT
92
Điểm
43
E thấy về vấn đề giá đi khách các mod để hàng tự đặt giá chứ đâu có bắt buộc hàng phải đi đúng với giá cũ làm bên web khác đâu nên như thế đâu có sai mà gọi là tố cáo hả bác
Còn về e hàng thì e chưa đi nhưng nhìn k ưng mắt và sẽ k đi. E nó để giá cao hơn chất lượng thì sẽ ít khách và tự phải điều chỉnh thôi. Mình là đàn ô k thích thì bỏ qua chứ cứ phải đi bắt bẻ quá làm gi bác, nhiều thì nói để ae biết mà tránh khỏi mất tiền oan chứ co 50k bằng bát phở thôi tính toán vs giá cũ lgi

NhanVoThapToan

Active Member
THE VIP
Điểm TT
155
Điểm
43
Nhiều khi hàng trc đi 250k, sau e nó đi nâng cấp gì đó, hoặc bổ xung thêm dịch vụ để làm tốt hơn. Giá có lên 50k thì cũng đúng thôi. Ko việc gì phải so kè giá trc kia làm gì.
Nếu hàng làm cùng 1 thời điểm mà giá chênh lệch khác nhau lúc đó bạn phản ánh sẽ khác.
Hoặc hàng CN, Bom, Tráo bạn phản ánh có bằng chứng việc bạn setup thì BQT mới xử lý đc chứ.
Còn mọi cái sao BQT quản dc hết. Mà bạn trách cứ.
BQT ko khống chế giá cả( giá do tự hàng và ncc đưa ra) chỉ khi nào họ vi phạm Luật diễn đàn thì mới xử đc.
Nếu hàng làm ko đúng giá tự khác sẽ vắng khách thôi. Thiết nghĩ bạn ko lên ke quá làm gì.
Chúc bạn chơi luôn vui vẻ !( Nhớ đọc kỹ luật diễn đàn trước khi bạn định nói gì) Thân!

Khổng Minh

QUẢN LÝ WEB
Staff member
Điểm TT
1,251
Điểm
93
Giải thích lần nữa cho bạn hiểu :

1. BQT ko quản lý giá của các e hàng, để giá cao các checker thấy ko phù hợp. Vắng sẽ phải giảm giá .

2. BQT chỉ quản lý giá khi :
- Đăng bài tại KNV cao hơn ở web khác mà đang cùng hoạt động là ko được phép
- Đã đăng bài trước đây tại KNV nhưng tăng giá thì ko dc phép tăng 60% giá trước đã đi làm
Ví dụ e hàng đi giá 500k đã đăng tại KNV : giờ sửa mặt năng ngực nâng mũi... muốn tăng giá lên 1000K là ko được phép vì tối đa chỉ được đăng và đi giá mới là 800K

3. BQT ko quan tâm đến những trang web khác mà chỉ quan tâm thực tại hàng đang làm ở KNV có tốt hay ko thôi. Bạn đăng bình luận nói mọi người phải sử dụng google để xem bài ở web khác ?? Hay bạn là nhà cung cấp cũ đăng trên web khác , giờ hàng đã nghỉ sang KNV nên bạn bình luận với mục đích phá ko cho làm ???

4. Ko phải chỉ có bài Lan Anh mà có nhiều bài viết của e hàng khác bạn vào trả lời với nội dung công nghiệp, mặt xấu.... mà ko đưa ra bằng chứng đã gặp như tin nhắn set lịch hẹn và ảnh chụp phòng nhà nghỉ - khách sạn đã đến check nên bị Mod xóa. Vì BQT đã có thông báo thậm chí trong tất cả các bài viết của các nhà cung cấp đều có phần hướng dẫn dành cho checker. Bạn có bao giờ đọc ko ?? hay là chỉ đi check rồi nếu ngon thì kệ còn ko ngon thì bình luận. Nếu bạn đứng trên cương vị người quản lý thì cơ sở đâu để xác định bạn là checker đích thực đã gặp hay là nick clone của nhà cung cấp cũ gặp ném đá để cho hàng ko làm được . Còn nếu thực sự bạn là checker khi bạn thấy thông tin e hàng vẫn đang làm ở cả knv và web khác nhưng ko đúng giá thì bạn hãy pm cho BQT hoặc lập topic tố cáo rõ ràng. Trong bài Lan Anh bạn đã xem ở web khác người ta đã ghi "Hàng Tạm Nghỉ " chưa ???

5. Khi tham gia diễn đàn thì nên chịu khó đọc qua các quy định

- Quy định xóa bài viết của thành viên và tố cáo hàng
https://kieunuviet.info/threads/quy-dinh-xu-ly-binh-luan-cua-thanh-vien.7106/

- Quy định về việc quản lý giá đăng bài
https://kieunuviet.info/threads/quan-ly-gia-cac-e-kieu-nu-viet.251/

- Quy định thưởng - phạt dành cho hàng và nhà cung cấp
https://kieunuviet.info/threads/quy-dinh-thuong-phat-nha-cung-cap-va-cac-e-hang.7104/

Bên trên Bottom