• KHI ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN☆ BẠN PHẢI XÁC NHẬN NICK QUA THƯ GỬI ĐẾN TẠI GMAIL BẠN ĐĂNG KÝ

Report Trả Bài Đêm không ngủ 15/12 cùng Thỏ Bông 3742 - đi bão về

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lemango

Member
Điểm TT
24
Điểm
18
Link em Thỏ Bông : https://kieunuviet.info/threads/tho-bong-ms-3742.10737/
Đêm qua 15/12 đi bão VN về ko có chỗ nghỉ nên gọi số Thỏ Bông - em này mình cũng đã đi đêm và cũng đi của bà chị này nhiều em nên gọi cũng được set lúc 1h30 sáng - vậy là yên tâm ngủ .
Thỏ Bông ấn tượng với mình là da khá sáng và mịn - Mông chắc ( mình thích nhất doggy em này vì nó chắc nịch ý )
Với Thỏ Bông khuôn mặt ưa nhìn ko xinh - nhưng ngoan và chịu khó nghe chỉ bảo
Về dịch vụ với mình thì em vẫn vậy - ko hôn môi ko 69 - nhưng bù lại em khá ngoan và chịu khó BJ cùng hôn ti mình .
Thực sự mình khá kết chơi mông em này nên mình cũng ko đỏi hỏi các công đoạn khác - một phần đêm muộn rồi - ăn lẩu lòng bò nên khá rực kkk.
Em khá ổn với mình 4/5 sao hài lòng với 2.5 shot với màn đêm lạnh

Mượn tạm hình làm ảnh đại diện cho bài viết

GÁI GỌI HÀ NỘI.jpg

CaZot1

Active Member
THE VIP
Điểm TT
56
Điểm
28
[>><<? hoá ra là bác à.... Hân hạnh hân hạnh đc diện kiến ><?>
P/s: mà bác khoẻ vãi từ hôm qua đến giờ chắc gần chục phát rồi nhỉ

quangtra

BRUCE
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
250
Điểm
63
Bác khoẻ thật
Mừng ngon cu sau bão

bợm bợm

Điểm TT
1
Điểm
3
Xàm lờ nhất quả đất là ông này, từ đêm rạng sáng nay mà ông ấy chịch 3 em mà có em lại 2shot.vãi thật

lemango

Member
Điểm TT
24
Điểm
18
Xàm lờ nhất quả đất là ông này, từ đêm rạng sáng nay mà ông ấy chịch 3 em mà có em lại 2shot.vãi thật
mình có đi và report đó bạn vì nick mình mới - hôm qua rượu lòng pín bò - có ra nhưng ít - tổng là 5.5 phát 3 em thôi nhưng có ngủ nghỉ chứ bạn

lemango

Member
Điểm TT
24
Điểm
18
Nếu mình chém thì việc gì phải tranh thủ ăn mừng VN - vì vui vì rực nên mới làm rp chứ vốn coa thể lấy số đi và ko viết bài mà - từ hồi lập nick mới này thì cm cho rôm rả thôi ko có ý cầu tiến gì khác

lemango

Member
Điểm TT
24
Điểm
18
[>><<? hoá ra là bác à.... Hân hạnh hân hạnh đc diện kiến ><?>
P/s: mà bác khoẻ vãi từ hôm qua đến giờ chắc gần chục phát rồi nhỉ
Đêm qua ae chat nhóm xôm thế còn gì - hôm qua say nên may quá có chỗ ngủ mà còn có chỗ sờ bác cà rốt à

CaZot1

Active Member
THE VIP
Điểm TT
56
Điểm
28
Đêm qua ae chat nhóm xôm thế còn gì - hôm qua say nên may quá có chỗ ngủ mà còn có chỗ sờ bác cà rốt à
Nếu mình chém thì việc gì phải tranh thủ ăn mừng VN - vì vui vì rực nên mới làm rp chứ vốn coa thể lấy số đi và ko viết bài mà - từ hồi lập nick mới này thì cm cho rôm rả thôi ko có ý cầu tiến gì khác
Kệ mấy ông kia đi bác (8&> thỉnh thoảng làm vài cái rp cho xôm cũng đc mà bác

lemango

Member
Điểm TT
24
Điểm
18
Kệ mấy ông kia đi bác (8&> thỉnh thoảng làm vài cái rp cho xôm cũng đc mà bác
Hôm nay đúng xác định nghỉ đi xả ăn mừng Bóng kkk nên ngồi nhà nghỉ viết rp trên đt . đúng là chỗ chém gió kiểu như cũ hiếm - sợ nhất bị nghĩ khoe thôi . mà về thì ko còn cảm xúc viết khi văn vẻ vốn lủng củng rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom