Report Trả Bài ... - Huyền My VEDETTE comeback, em hiếp anh đến chết mất thôi ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hayvevoianh_now

Active Member
Điểm TT
32
Điểm
28
3 hôm nay mỗi hôm địt 1 con ( Thảo Trang 4278, Ngọc Linh 9221 , Linh Suzy ) mệt vcc mà vừa đi chơi thấy một em váy ngắn đùi trắng nõn ngồi sau thằng GRAB , chân dài , mặt xinh chảnh, ăn mặc sexy ( em này nếu đi 2 củ em đi ngay , ngon đéo thể tả :) , làm thằng cu em lại biểu tình đòi đi địt :ah::ah:. Hôm nay muốn đc hưởng thụ chứ k đi hầu nên chọn mấy em sv cao có kinh nghiệm rồi nt xem em nào bắt sóng. Có mỗi Ly Ly GEISHA với ... ( HUYỀN MY VEDETTE ) rep nên đi em VEDETTE vậy xem em có khác gì xưa không

Phi ngay vào 80 TDH lấy phòng , may em nói hẹn bên NC2 chứ bên NC1 nhìn thằng lễ tân hãm vcc , chỉ muốn sút vào cái mõm nó mấy cái. Bên NC2 phòng ốc ổn hơn mà giá lại rẻ hơn ( 100k so với 130k bên NC1 ). Vào vểnh chim đợi thì 10 phút sau em nó tới, em này ăn mặc và trang điểm đúng gu mình thích , dù thâm niên đã cao , mặt có nét dừ và da thì k đc trắng và mịn như kiểu Linh SUZY nhưng 400k thì vẫn quá là ok. Em có giọng nói NGHỆ AN, HÀ TÌNH gì đó khá là nặng , trông rất dâm đãng. Chủ đọng bắt chuyện khá tốt chứ k ít nói như mấy em phò khác, tuy có hơi bậy 1 tý nhưng không sao. Càng tạo cảm giác thoải mái cho 2 bên.
Cởi quần ra chiến thôi, em nó tụt váy bò lên ng em , túm lấy thằng cu mút lấy mút để, liếm từ trên xuống dưới rất là phê, đúng là kỹ năng của 1 em phều có thâm niên. Dù là ca cuối ( thấy nó bảo thế ) nhưng vẫn rất miệt mài , bú chán thì thôi, bù nằm chán em đứng lên cho em nó ngồi mút. Em nó bảo em có bàn chân trông trắng và mịn hơn nó dù là đàn ông , hài vãi. Bú chán thì lắp bao vào chiến, bắt đầu vẫn là cưỡi ngựa, em nó dí cặp vú ( dù là bơm , quầng vú hơi thâm và to nhưng vẫn thích ) bảo em bú đi :vozvn (36)::vozvn (36):. Cưỡi chán quay ra cổ điển, úp thía, xong rôi doggy, doggy mãi k ra lại quay lại cổ điển, em chỉ thích vừa bóp vú vừa chơi, thế mới có cảm giác thăng hoa dù là tư thế nào. Vì vậy cứ con nào vú em bóp phê là em thích .
Mất 2 cái bao mà chưa ra em nó tụt bao ra xóc cho em , ấn tay tào vào lồn nó và bào : sờ lồn em đi anh , mạnh vào anh :ah::ah:. Tuy nhiên đau chim qua em lại bảo lắp bao vào chiến tiếp cho ra , em nó lại lấy cái bao thứ 3 ra , lần này dồn lên công lực cố cho ỏut nhanh còn về xem bóng với mấy thằng đệ.Hai tay em bóp mạnh 2 quả vú tổ cháng của em, cảm giác như sắp nổ tung vì em bóp mạnh quá , ghì em nó thật mạnh , địt hết công lực , em nó rên như sắp chết , em có thu âm lại , lúc nào rảnh thì up thử xem có ra gì không :vozvn (21): , giường kêu rắc rắc như sắp gẫy , cuối cùng sau mấy phút cũng out :(
Em nó bảo em nhìn mặt đẹp trai hiền lành mà địt khỏe thế :ah::ah:. Rồi bảo em hình như gặp nhau rùi :ah::ah:, chắc địt khỏe nên em nó nhớ chăng.Mà con này láo thật dám chặn số em làm em phải dùng sim khác nt ( tại mấy lần em hẹn nó mà đéo đi vì đi con khác :vozvn (37)::vozvn (37): ). Nó còn bảo em về viết mấy câu cho đông khách :haha::haha: , bảo cho chụp mấy cái ảnh thì k cho , nó còn sợ em quay clip nên trùm kín cái ví của em = cái áo, nó tường em giấu camera mini trong ( ví em để ngay trên đầu giường , quay thẳng vào chỗ 2 đứa địt nhau ) . Nhìn đồng hồ thấy muộn muốn nên mặc quần áo rồi té, đưa em nó 500k , cho thêm 100k đi cafe vì ưng cái thái độ. Chắc sẽ gặp lại , địt khá là đã chim .
FACE: hơi dừ ( 1991 thì phải ) , nhưng make up kiểu hot girl hợp gu em :7d
Vú : to vì độ, quầng ti to + thâm, lúc doggy vs úp thía bóp đầy tay vc : 6.5d
Eo : tạm 6.5
Mông : to phết , bóp khi doggy khá phê : 7d
SV : 8d
Thái độ : 8d
Nói chung 400k thì quá ổn áp, giá này hình như nó đi từ 2015 rồi
Thiệt hại : 400k+100k tip + 100k n2 + 20k nước
Lúc đi về thấy 1 em ngon vcc, chân dài da trắng đang đi vào hiệu thuốc , bên ngoài 1 thằng đang đợi trên xe máy , em đoán ngay là vào mua BCS để đi địt , không lệch đc.

LINKS RP : https://kieunuviet.info/threads/...-ms-4543.7601/

BONUS ảnh cho các bác ngắm

Leephongluu

Member
Điểm TT
4
Điểm
8
Tùng shinoda ngủ bảo sao ae x.. nó kêu ghê thế

Tào Mạnh Đức

TÀO THÁO
Điểm TT
578
Điểm
93
Em này t đi rồi. Chắc k có duyên được e nó chiều như bác. Với tui vẫn hơi CN có giục dã. Mừng bác ngon chim

Thiên Sứ Già

Well-Known Member
THE VIP
Điểm TT
43
Điểm
47
Em này t đi rồi. Chắc k có duyên được e nó chiều như bác. Với tui vẫn hơi CN có giục dã. Mừng bác ngon chim
Cũng như bác đã chén nhưng không ưng ý. Bác này có vẻ được chiều chuộng ghê.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom