Report Trả Bài LAN ANH MS 5594 (Ký sự lần đầu đi check)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nhất Đại Tông Sư

VÕ ĐANG
☆☆ VIP ƯU TÚ
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
475
Điểm
63
Ai cũng phải trải qua Newbie rồi mới lên được Vip. Cuộc chơi cũng nhiều thăng trầm. Bài RP này tuy ko ở box Công đường, chỉ là chia sẻ cảm nhận lần đầu của Newbie đi check hàng, thấy có đôi điều thế này;

Checker Trym ko lên được thì hàng phải hợp tác tốt hơn tạo sự hưng phấn và tự tin cho checker. Đây thì gần như ko; Hôn ti kêu buồn. Ko cho, 69 ko cho, hôi môi hời hợt. Trong khi bánh lên bài đủ cả. Đang làm nghe đt mất hứng....vv

Tuy checker mới đi lần đầu, đáng ra phải được hợp tác tốt hơn. Thì, lại ko có gì mấy, hàng như vậy mà anh bánh @daigai456 để như vậy là ko đúng Cam kết, lồi lõm và có dấu hiệu Công nghiệp. Hàng 600k liệu có xứng?

Vấn đề ở đây là;
Chủ thớt Trym ko lên được, nên ko cho được vào Bym, cộng với hàng ko hợp tác thì Hàng nên xin phép ra về ko lấy tiền. Hoặc chỉ nên lấy 100&200k gọi là tiền xe đi lại mới trọn cả đôi bên.

Đôi nhời cùng @Khổng Minh Tiên sinh
@CHÁNH THANH TRA @Tuần Tra Đêm xem xét

daigai456

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
204
Điểm
43
Trước tin xin xin lỗi chia buồn với bác vì lần đầu đi checke của bác ko đc như ý muốn.
Mình là bánh quản lý e ấy mình sẽ hỏi e ấy thêm về sự như nào. Cảm ơn bác

Black Knight

Mr. Black
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
154
Điểm
43
Ai nhôm đồng nhép dựa sắt vụn bán đêeeeeeeeeeeee pkcdtpkcdtpkcdt dgtbz

Khoai_max_to

Active Member
Điểm TT
25
Điểm
28
Bác này giống mình, lần đầu check hàng hồi hộp vãi, mà lại gặp đúng em hàng họ không như kỳ vọng nên bị hụt hẫng.

MrLee1102

Member
Điểm TT
3
Điểm
8
Theo tôi thấy nếu khách không lên được thì vẫn phải trả full. Vì nguyên nhân ở đây thớt cũng đã nhận do mình quá hồi hộp. Tôi cũng vậy đây cách đây hơn 1 năm lần đầu tiên tôi đi check là một em bên ckv tên Ngọc Trinh xem review kỹ lắm thấy toàn nói tốt mà đến khi gặp, đã rạo rực thì chớ mà mở cửa ra ôi face già vãi đái, vú thì chảy như bùi dái làm chim cò đéo thể dựng lên nổi. Qua 2 vòng mút mát liếm láp khắp người vẫn không lên được tôi đành bảo e nó massage tay chân lưng cho rồi vẫn trả 700k cho về đấy. Đôi khi mình mất hứng không phải tại e nó không làm, hay không thái độ lồi lõm gì thì mình vẫn phải trả full. Thớt chỉ cần đi thêm vài em, gặp e nào hợp là khác lên ngay thôi, mà đã đi tầm 5 lần trở lên rồi ấy mà, đéo hợp cũng vẫn lên được bt.

Vetements

Điểm TT
3
Điểm
3
Ngày xưa e check e này từ thời ở Nam San. Trổ đầy người ấy. Chén lúc nào cũng chồng ơi vợ sướng như này như kia xong có 1 lần tầm 10p chưa ra đã thái độ hôm nay khoẻ thế này kia rồi. E k nói câu nào vứt bao trả tiền cho về luôn và k bao giờ gặp lại. Bên ngoài béo k giống ảnh lắm vú nhão

Vetements

Điểm TT
3
Điểm
3
Theo tôi thấy nếu khách không lên được thì vẫn phải trả full. Vì nguyên nhân ở đây thớt cũng đã nhận do mình quá hồi hộp. Tôi cũng vậy đây cách đây hơn 1 năm lần đầu tiên tôi đi check là một em bên ckv tên Ngọc Trinh xem review kỹ lắm thấy toàn nói tốt mà đến khi gặp, đã rạo rực thì chớ mà mở cửa ra ôi face già vãi đái, vú thì chảy như bùi dái làm chim cò đéo thể dựng lên nổi. Qua 2 vòng mút mát liếm láp khắp người vẫn không lên được tôi đành bảo e nó massage tay chân lưng cho rồi vẫn trả 700k cho về đấy. Đôi khi mình mất hứng không phải tại e nó không làm, hay không thái độ lồi lõm gì thì mình vẫn phải trả full. Thớt chỉ cần đi thêm vài em, gặp e nào hợp là khác lên ngay thôi, mà đã đi tầm 5 lần trở lên rồi ấy mà, đéo hợp cũng vẫn lên được bt.
E cũng giống bác cũng e Ngọc Trinh A25 NTH. Già hơn trái cà khiếp 3 đời

Rider

Điểm TT
3
Điểm
3
Thank bác. Có khi e phải siêng đi check, chứ như hôm qua thấy mất tự tin quá &*)?(

Rider

Điểm TT
3
Điểm
3
Bác này giống mình, lần đầu check hàng hồi hộp vãi, mà lại gặp đúng em hàng họ không như kỳ vọng nên bị hụt hẫng.
E hồi hộp từ lúc trên đường, đến khi vào phòng gặp e nó mà người vẫn cứ nóng bừng. Tắm 2 lần mà vẫn không ăn thua :oops:

daigai456

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
204
Điểm
43
Mình cũng đã hỏi qua e ấy về cuộc gặp giữa bác và e ấy.
E ấy và banh cũng đã làm tình cho nhau rồi bạn cũng hôn vú bú l có cả hôn môi. Chỉ có 69 là ko chiều bác chủ yếu do bác chưa lên 69 cũng khó.
Chứ e Lan Anh thực sự ngoan ăn nói lễ phép làm cũng, e ấy làm trên KNV cũng khó lâu chưa bị có coment xấu gì.
Cơ sự ra như này ko hẳn do 1 phần bác hơi căng thẳng, hồi hộp nên khi làm tình ko nên thôi. Với e ấy có hình xăm ở lưng nên chắc bác cũng ko ưng chắc bác zai ngoan.
Làm tình tình ko lên bác cũng đi tắm đồng ý cho e về, nên e ấy mới về.
Vì bác chưa đa nhận cả 600 nên e ấy xin bồi hoàn lại cho bác. Bác gửi stk hoặc qua thẻ điện mình sẽ giửi lại bác giúp e ấy. Tks bác
Với nhiều cái bác viết về e ây ko hẳn đúng. Tks bác

daigai456

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
204
Điểm
43
1. Tâm lý quá căng thẳng
2. Chắc do thấy em ấy ko giống ảnh lắm, nên ko hứng khởi. Cộng với lý do 1 thì ông ko lên dc cũng dễ hiểu. Chuyện quan hệ này tâm lý quan trọng lắm
Mà ông ngoan nhỉ, 30, có vợ rồi mà đây mới là lần đầu check hàngh-kt:?
Thôi lần có kinh nghiệm rồi, lần sau đi em nào nhiệt tình tý là ngon ngay
Chắc bác này zau ngoan thấy e ấy xăm lưng càng thêm ko hứng.
Còn bình thường e ấy vẫn chiều đủ dịch vụ. Với làm tình cho nhau mà ko nên cả 2 bên đều tâm lý ko thoải mái là bình thường.

daigai456

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
204
Điểm
43
Trường hợp bác tìm những e Trẻ xinh và ko xăm trổ và ngoan chút bác sẽ có hứng thú chén hơn.

Rider

Điểm TT
3
Điểm
3
Mình cũng đã hỏi qua e ấy về cuộc gặp giữa bác và e ấy.
E ấy và banh cũng đã làm tình cho nhau rồi bạn cũng hôn vú bú l có cả hôn môi. Chỉ có 69 là ko chiều bác chủ yếu do bác chưa lên 69 cũng khó.
Chứ e Lan Anh thực sự ngoan ăn nói lễ phép làm cũng, e ấy làm trên KNV cũng khó lâu chưa bị có coment xấu gì.
Cơ sự ra như này ko hẳn do 1 phần bác hơi căng thẳng, hồi hộp nên khi làm tình ko nên thôi. Với e ấy có hình xăm ở lưng nên chắc bác cũng ko ưng chắc bác zai ngoan.
Làm tình tình ko lên bác cũng đi tắm đồng ý cho e về, nên e ấy mới về.
Vì bác chưa đa nhận cả 600 nên e ấy xin bồi hoàn lại cho bác. Bác gửi stk hoặc qua thẻ điện mình sẽ giửi lại bác giúp e ấy. Tks bác
Với nhiều cái bác viết về e ây ko hẳn đúng. Tks bác
Bác đọc lại kỹ report của e nhé.
- Hôn môi: Chỉ chạm môi thôi chứ không cho xoắn lưỡi gì (dù e đã đánh răng sạch sẽ, súc miệng Listerin + nhai kẹo thơm miệng).
- Hôn vú: e hôn vú e ấy thì e ấy bảo nhẹ thôi (dù e làm khá nhẹ), xuống hôn bím thì vừa hôn e ấy cũng kêu nhột, buồn nên e cũng thôi luôn
hôn vú chắc đc tầm 30s, bím 10s thôi. E ấy bảo thế nên e cũng không có hứng hôn tiếp.
hôn môi thì 2 lần qua loa, mỗi lần cũng chỉ được khoảng 10s thôi, k có xoắn lưỡi gì vì môi e ấy cứ ngậm lại ấy. Lúc đó e cũng nói luôn là: a đánh răng, xúc miệng, ăn kẹo rồi nhưng vẫn thế (e cũng không rượu bia, thuốc lá gì nhé).
Còn mục nào e viết chưa đúng thì bác cứ nêu ý kiến, e giải thích cho rõ.
E cũng nói rồi, e viết report chủ yếu để kể lại lần đầu đi check + tham khảo kinh nghiệm các bác trong này là chính thôi, không có thù hằn gì với ai hay dìm hàng ai cả.

Còn phần khoản bồi hoàn thì không cần bác nhé, bác cứ để lại cho e ấy.
Cái này là e chủ động đưa e ấy, chứ không phải e ấy hỏi xin hay gì cả.
E ấy cũng mất công đi lại, lỗi không cứng thì cũng do e là chính nên e cũng có trách gì e ấy đâu.

CHÁNH THANH TRA

ĐAO PHỦ KNV
Staff member
Điểm TT
538
Điểm
93
Ai cũng phải trải qua Newbie rồi mới lên được Vip. Cuộc chơi cũng nhiều thăng trầm. Bài RP này tuy ko ở box Công đường, chỉ là chia sẻ cảm nhận lần đầu của Newbie đi check hàng, thấy có đôi điều thế này;

Checker Trym ko lên được thì hàng phải hợp tác tốt hơn tạo sự hưng phấn và tự tin cho checker. Đây thì gần như ko; Hôn ti kêu buồn. Ko cho, 69 ko cho, hôi môi hời hợt. Trong khi bánh lên bài đủ cả. Đang làm nghe đt mất hứng....vv

Tuy checker mới đi lần đầu, đáng ra phải được hợp tác tốt hơn. Thì, lại ko có gì mấy, hàng như vậy mà anh bánh @daigai456 để như vậy là ko đúng Cam kết, lồi lõm và có dấu hiệu Công nghiệp. Hàng 600k liệu có xứng?

Vấn đề ở đây là;
Chủ thớt Trym ko lên được, nên ko cho được vào Bym, cộng với hàng ko hợp tác thì Hàng nên xin phép ra về ko lấy tiền. Hoặc chỉ nên lấy 100&200k gọi là tiền xe đi lại mới trọn cả đôi bên.

Đôi nhời cùng @Khổng Minh Tiên sinh
@CHÁNH THANH TRA @Tuần Tra Đêm xem xét
Ở trên thì nhà cung cấp và chủ thớt đã đưa ra ý kiến rồi nên BQT sẽ ko can thiệp ngang.

Theo luật nếu chủ thớt lập topic tại box công đường thì BQT sẽ xử lý để đòi lại sự công bằng cho chủ thớt.

Còn khi đã đăng bài ở box report sẽ đồng nghĩa với việc chủ thớt chỉ muốn chia sẻ cho tất cả mọi người biết về buổi gặp gỡ. Từ trước đến nay cũng ko hề có luật lệ nào liên quan, nếu áp dụng e rằng cũng khó vì sẽ có những checker ko đàng hoàng hẹn rồi đến khui thùng ra rồi lấy lý do này kia ko check nữa. Như thế các e hàng cũng sẽ bị thiệt nên đây cũng là 1 vấn đề đáng phải suy nghĩ đó cụ.

TÂY MÔN KHÁNH.

Active Member
Điểm TT
157
Điểm
43
Ở trên thì nhà cung cấp và chủ thớt đã đưa ra ý kiến rồi nên BQT sẽ ko can thiệp ngang.

Theo luật nếu chủ thớt lập topic tại box công đường thì BQT sẽ xử lý để đòi lại sự công bằng cho chủ thớt.

Còn khi đã đăng bài ở box report sẽ đồng nghĩa với việc chủ thớt chỉ muốn chia sẻ cho tất cả mọi người biết về buổi gặp gỡ. Từ trước đến nay cũng ko hề có luật lệ nào liên quan, nếu áp dụng e rằng cũng khó vì sẽ có những checker ko đàng hoàng hẹn rồi đến khui thùng ra rồi lấy lý do này kia ko check nữa. Như thế các e hàng cũng sẽ bị thiệt nên đây cũng là 1 vấn đề đáng phải suy nghĩ đó cụ.
Quá chuẩn luôn bác Chánh .em cùng ý kiến vậy.lột đồ xuống.sơ mú cả dồi.mà không mất tiền em nào chịu.

NhaBaoViec

Điểm TT
1
Điểm
3
Hôm qua mình đi check em LA, chắc gặp cậu này. 2 AE có trao đổi khi cùng phóng xe về.
Với mình thì LA nhiệt tình, nhẹ nhàng, chiều khách. V1 to nhưng hơi nhão.
V2 vừa; V3 vẫn khít. Phối hợp với khách nhiệt tình.
Cảm nhận riêng LA mà V1 chắc chắn và trẻ thêm 1 chút chắc là tiền củ.
Giá phòng thường 200; phòng nhỏ 150. Hôm qua nn Nguyên Anh báo hết phòng nhỏ chỉ còn phòng thường. Mình đồng ý vì họ đã báo trước. Hài lòng vì phòng sạch sẽ, thơm phức, có ghế tantra.

Anh phòng 503.

NhaBaoViec

Điểm TT
1
Điểm
3
Mà cũng xin lỗi em Lan Anh luôn là đọc nhầm thế nào, hôm qua đưa 500 chứ ko phải 600, em ý nhận mà ko kêu gì. Giờ đọc lại phần gt mới giật mình.

Chắc sẽ bắn thẻ đt trả em ý

Rider

Điểm TT
3
Điểm
3
Hôm qua mình đi check em LA, chắc gặp cậu này. 2 AE có trao đổi khi cùng phóng xe về.
Với mình thì LA nhiệt tình, nhẹ nhàng, chiều khách. V1 to nhưng hơi nhão.
V2 vừa; V3 vẫn khít. Phối hợp với khách nhiệt tình.
Cảm nhận riêng LA mà V1 chắc chắn và trẻ thêm 1 chút chắc là tiền củ.
Giá phòng thường 200; phòng nhỏ 150. Hôm qua nn Nguyên Anh báo hết phòng nhỏ chỉ còn phòng thường. Mình đồng ý vì họ đã báo trước. Hài lòng vì phòng sạch sẽ, thơm phức, có ghế tantra.

Anh phòng 503.
Chắc bác nhầm với người khác nhé.
Hôm đấy e đi 1 mình, không gặp nc với ai cả.
Xong là e cũg đi có việc khác luôn.

Rider

Điểm TT
3
Điểm
3
Topic này chia sẻ cảm nhận của e là chính, chứ không có ý đòi công bằng hay hoàn tiền gì cả.
Bác bánh cũng có ý bồi hoàn rồi nhưng e không nhận.
Em LA không hợp gu với e, nhưng có thể sẽ hợp với các bác khác.
Vẫn chúc e ấy đông khách để tết năm nay bánh chưng nhiều thịt mvtdctxc

daigai456

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
204
Điểm
43
Topic này chia sẻ cảm nhận của e là chính, chứ không có ý đòi công bằng hay hoàn tiền gì cả.
Bác bánh cũng có ý bồi hoàn rồi nhưng e không nhận.
Em LA không hợp gu với e, nhưng có thể sẽ hợp với các bác khác.
Vẫn chúc e ấy đông khách để tết năm nay bánh chưng nhiều thịt mvtdctxc
Tks bác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thẻ

Bên trên Bottom