EVENT ! Moon 2k 1263 Lần đầu gặp gỡ

thembuom1287

Active Member
Điểm TT
53
Điểm
28
Từ ngày Thúy Kiều nghỉ làm khiến cảm giác hụt hẫng và muốn tìm 1 em gái đem lại cảm xúc dạt dào như vậy. Lướt trên mạng 1 hồi và quyết định chọn bé moon của soái để thử xem sao. Nhắn tin cho em và được cuộc hẹn tại địa điểm đã quen thuộc với bao checker. Suýt nữa thì hôm nay lại bị em nó bỏ bom, số của em chắc là của tổng điều hàng chứ ko phải em cầm nên đã set up nhầm khiến em nó đến muộn gần 40 phút. Nhưng khi em bước vào phòng thì khiến mọi bực dọc cũng tan đi, 1 cô gái ăn vận đẹp, chào hỏi lịch sự với mùi nước hoa thơm nhưng ko quá nồng. Sau đây là đánh giá
Face: trung bình, ko xinh cũng ko xấu, có chút mụn , da dẻ hơi ngăm ngăm xíu
V1: là hàng thật, đầu ti nhỏ, bóp rất sướng
V2: eo ót
V3: cũng khá, ko to lắm nhưng tròn, 2 hõm venus sâu hoắm :p, thần dâm đây rồi
V4: ko vét nên ko đánh giá, sờ thấy ướt nhẹp chắc đã bôi gen
SV: Thái độ nhí nhảnh đáng yêu phết, khá đủ bài, hôn khắp người, có tắm chung, em nó rất thích bj, bảo dừng rồi vẫn vục đầu vào bú tiếp 1 lúc nữa ;)
Khi hành sự thì khẩu dâm khá to nhưng hơi giả, có chiêu rướn người lên dập cùng mình lúc ở thế truyền thống khiến mình ra luôn ở thế này, khá cay o_O
Túm váy lại: Em gái thái độ khá ok, ngoại hình cũng khá ổn, sẽ còn gặp lại phuc thù hôm nay làm mình ra sớm Pằng chíu

Last edited:

Manh_Lam

NÔNG DÂN
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
109
Điểm
43
Em này trc như đứa trẻ con. H thấy ra dáng quý cô rồi

Checker001

Member
Điểm TT
15
Điểm
8
E này 2k đấy . Tôi chén e nó 2 năm nay rồi . Giờ e nó cứng cáp hơn trc nên nhìn thế thôi

Bên trên Bottom