MỸ UYÊN MS 9101

Gái Gọi Hà Nội

MODERATOR
Staff member
Điểm TT
790
Điểm
93
Sau bao lần lỡ hẹn thì cũng ấp được em gái gọi mỹ uyên cho thoả lòng ước ao, ngay sau khi em nó lên sóng đã nhủ lòng là phải check cho bằng được ấy thế mà như kiểu không có duyên, hôm thì em nó nghỉ, hôm hẹn từ sáng định bụng trưa phải nện cho bằng được thì công ty lại liên hoan đi hầu mấy sếp xong thì muộn mất, đợt vừa rồi em nó lại nghỉ 1 lèo dễ phải đến hơn 1 tháng giờ mới đi làm lại, tranh thủ setup được luôn cái hẹn ở NTĐ lần này thì không thể chệch đi đâu được nữa rồi.

Lên lấy phòng châm điếu thuốc chờ em nó đến, có tiếng gõ cửa... em vào đi em ơi!
- Không, anh phải mờ cửa cho em chứ :D
Khiếp cái giọng dẻo quẹo đúng chất miền nam, mềnh vừa tắm xong nên quấn lại cái khăn ra mở cửa cho em. Cái mắt lúng liếng, cái miệng cười tươi rói em lách cửa đi vào. Anh chờ em có lâu không? được câu nói mát lòng mát dạ.

- Đợi em tắm 1 chút rồi ra em nằm với anh nha.

Em nó cứ liến láu thế đấy, tắm xong ra mới nằm được mấy phút xoa bóp được cặp vú căng cứng thì em nó đã chui xuống dưới thể hiện luôn bài thổi kèn bá đạo đến độ nếu có mắc bệnh liệt dương thì trym cũng phải cứng lên như que củi ấy. Mút mát, liếm láp, ngoáy lưỡi các kiểu con đà điểu chắc thêm chút nữa thì trớ mất nên bảo em nó đeo bcs cho rồi bụp luôn.

Cho em nó ở trên với thế cưỡi ngựa trước, em dập điên cuồng, đúng kiểu định ép chết thằng em, thấy tình hình không ổn nên vội vàng tìm kế hoãn binh luôn, bảo em nó nằm xuống, chơi tư thế truyền thống, cứ nhẹ nhàng ta đẩy xe hàng thôi, chả đi đâu mà vội cả, khách sạn tính theo tiếng chứ có tính theo giây đâu, cứ từng phát 1 chắc nịch vào bym em nó, để ý thấy em nó có đôi chân thon khá đẹp thế nên chơi luôn thế vắt chày qua cổ chơi em nó ở tư thế nằm nghiêng, bym em nó co bóp ác quá, dâm thuỷ ra đầy cả chân mình, cố kìm mà không kìm được, mặc dù không đóng nhanh, thế mà out mất, cố chọc mấy cái nữa rồi rút ra thôi. Em nó nở nụ cười đắc ý, rút hộ mình cái bao cao su mang vào phòng tắm vất, lúc ra em nó bảo:

- Anh khoẻ thế, những anh khách gặp em chỉ được 5p thôi là out rồi.
- Ơ thế phí tiền nhể, anh em đề phòng vụ này nhé. Cho em nó thổi kèn vừa vừa thôi kẻo chưa ra đến chợ đã tiêu xong tiền. Mình được tổng thể từ lúc em nó thổi kèn cho đến lúc out chắc được 15p.
Anh em đi sau báo cáo lại cái nhé, hoặc những anh em đã gặp em nó rồi phát biểu xem nào :D

Nghệ danh: Mỹ Uyên
SỐ ĐIỆN THOẠI: 0989979101
Pass : Bạn a Kiều Nữ Việt
Giá: 300k /Shot
Giá nhà nghỉ, khách sạn: 100k /2H.
Thời gian phục vụ 35p
Khu vực thường xuyên hoạt động: Trần Duy Hưng, Nguyễn Ngọc Vũ

Đánh giá:

Dáng người : dong dỏng, da nâu, dáng đẹp

Phong cách: Duyên,ăn nói nhẹ nhàng đáng yêu (7đ)

Mặt: Khuôn mặt khá thiện cảm (7đ)

Ngực: To, chắc, do da nâu nên đầu ti hơi thâm (7đ)

Eo: hợp với dáng, lipit rất ít (7đ)

Mông: Cong, úp thìa cũng rất mềm mại êm ái (7đ)

Bướm: Ca vát cũng có, điện nước đầy đủ, bướm khít nên co bóp rất tốt (7đ)

Dịch vụ: BJ, HJ

Kỹ thuật, secvit: Khá tốt

Dịch vụ cam kết thực hiện: Liếm láp toàn thân, với màn Bj điêu luyện mút mát phê lòi, một tay giữ chim lưỡi đá lên đá xuống, đầu gật như bổ củi làm mình tí out các b cứ đi rồi cảm nhận. Hôn môi chắc chắn có, vét máng thì e chưa thử nên hông dám chắc.

Thái độ: Rất ngoan ngoãn, Không công nghiệp

LeLoi

Member
Điểm TT
3
Điểm
8
Meng thik da trắng hơn!

shenoz

Điểm TT
0
Điểm