TẠM NGHỈ NGỌC DIỆP MS 6773

Thảo luận trong 'Trần Duy Hưng - Nguyễn Chí Thanh' bắt đầu bởi kemocque, 22/7/19.

?

BẠN ĐÃ CHECK NGỌC DIỆP VÀ BẠN CÓ ĐỒNG Ý CHO NGỌC DIỆP VÀO BOX KIỂM ĐỊNH KO ??

1. ĐỒNG Ý VÌ GIÁ HỢP LÝ, DỊCH VỤ TỐT

100.0%
  2. ĐỒNG Ý VÌ GIÁ HỢP LÝ

0 vote
    0.0%
  3. ĐỒNG Ý VÌ DỊCH VỤ TỐT

0 vote
    0.0%
  4. KO ĐỒNG Ý VÌ GIÁ CHƯA HỢP LÝ

0 vote
    0.0%
  5. KO ĐỒNG Ý VÌ DỊCH VỤ CHƯA TỐT

0 vote
    0.0%
  6. KO ĐỒNG Ý VÌ GIÁ CHƯA HỢP LÝ, DỊCH VỤ CHƯA TỐT

0 vote
    0.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
0
  1. kemocque

kemocque UY TÍN NHÀ CUNG CẤP
    MẠNH THƯỜNG QUÂN

Giá giảm nhưng chất lượng dịch vụ tăng, anh em thử màn CIA đê mê của e nó xem sao
    Mình cũng không hiểu vì sao mà mình lại có thể gặp được em gái xinh xắn, đáng yêu đến như vậy. Ánh mắt cười biết nói, nụ cười tươi trên khuôn mặt tròn, đôi môi mềm mại khiến cho con tim bất cứ gã đàn ông nào cũng phải bị khuất phục. Từ ánh mới đến đôi môi, đến toàn bộ cơ thể em là hiện thân của 2 chữ tuyệt vời. Với em, không chỉ là sự giao lưu giữa khách và hàng mà mình còn cảm nhận được e nó thuộc tuýp người tình cảm, rất quan tâm đến người đối diện: Anh có mệt không…? anh có thấy thoải mái không…? Anh quấn khăn vào đi không lạnh đó …!! Chắc có lẽ chỉ có là người yêu mới được cảm giác như vậy
    Thôi phần chịch choạt chắc anh em ở đây ai cũng rõ cả, Khoản sv của e nó thì cực nhiệt tình và hợp tác luôn. Phù hợp với anh em nào thích tevet ,với cả bím e nó thơm ngon ngọt nên vét cực kì thích luôn. Anh em chịu khó mơn trớn 1 tí là nước nôi lênh láng lụt lội luôn .
    Chống chỉ định hàng khủng,đeo bi kiếm,bạo dâm, chơi thuốc, xay xỉn nhé các bác vì e nó mới và còn non.
    ------------☆☆☆---------☆☆☆--------☆☆☆-------------
    Phần Thông Tin Chi Tiết :
    Nghệ danh : Ngọc Diệp
    Năm Sinh : 1998
    Số Điện Thoại : 0914.436.773
    Pass : Bạn anh kiều nữ việt
    Giá Checks : 400K/shoot
    Khu vực hoạt động : TDH
    Thời gian đi làm : Từ 11h sáng đến 2h sáng hôm sau
    Giá nhà nghỉ, khách sạn : 150k/h, phòng sạch đẹp, an toàn
    Phần Đánh Giá :
    Chiều cao (cm) : 165
    Cân nặng (kg) : 48,5kg
    Khuôn mặt : mặt xinh, xì tin, mắt một mí to như gái nhật,ánh mắt đôi môi cười biết nói
    Làn da : mịn mang mát lạnh
    Vòng 1 ( ngực ) : 91
    Vòng 2 ( eo ) : 61
    Vòng 3 ( mông ) : 92
    Bým: cực thơm, sạch, độ khít và nước thì vô đối nhé
    Đặc điểm nhận dạng: teen, vú bánh dày đẹp, mắt môi biết cười, biết nói
    Phần Thông Tin Kỹ Năng Làm Tình Cá Nhân :
    - Cho khách hôn môi : Có
    - Cho khách hôn vú : Có
    - Cho khách bóp vú : Có
    - Cho khách vét máng : Có
    - Cho khách chơi lỗ nhị : Ko
    - Cum In Alo: Có
    - BJ : Có
    - HJ : Có
    - Dọn wc cho khách : Ko
    - Phục vụ some: Ko
    - Qua đêm cùng khách : Có (giá cả thỏa thuận để có đc sự thoải mái nhất của 2 bên)
    - Tắm chung cùng khách : Có
    Phần Dành Cho Checker :
    + Đọc kỹ thông tin trước khi đi check. Đọc đúng Pass trong bài viết.
    + Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
    + Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
    + Đối với các bài viết phản ánh hàng bị bỏ bom - tráo hàng -công nghiệp yêu cầu checker chụp ảnh màn hình lịch sử quá trình setup như lịch sử cuộc gọi, tin nhắn, ảnh đã đến check tại nhà nghỉ và làm theo hướng dẫn https://kieunuviet.info/threads/quy-dinh-xu-ly-binh-luan-cua-thanh-vien.7106/
    + AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

CAM KẾT TỪ NHÀ CUNG CẤP - MISS KIỀU NỮ VIỆT

KO TRÁO HÀNG - KO CÔNG NGHIỆP - KO BỎ BOM KHÁCH

THỰC HIỆN ĐÚNG NHỮNG DỊCH VỤ ĐÃ GHI TRONG BÀI

------☆☆☆---------☆☆☆--------☆☆☆-----

gai-goi-ha-noi (1). gai-goi-ha-noi (2). gai-goi-ha-noi (3). gai-goi-ha-noi (4). gai-goi-ha-noi (5). gai-goi-ha-noi (6). gai-goi-ha-noi (7). gai-goi-ha-noi (8). gai-goi-ha-noi (9). gai-goi-ha-noi (10). gai-goi-ha-noi (11). gai-goi-ha-noi (12). gai-goi-ha-noi (13). gai-goi-ha-noi (14). gai-goi-ha-noi (15). gai-goi-ha-noi (16).

quangtraPhí Hoài Công Anh thích bài này.
  2. AnhThong20

AnhThong20 New Member

Ngon quá .... Mà có vẻ xì tin hơn trước nhiều ... Sẽ sớm check e

3. thichkieu

thichkieu New Member

Ông biết em nó à ?

AnhThong20 thích bài này.
  4. Cau2

Cau2 New Member

Thích làm một lúc 2 em mà ko có hàng bác nào có thì cho em sin dc ko

5. Sát-phụ

Sát-phụ Member
    THE VIP
    CHECKER XAM

Mặt nhìn quen lắm

6. Nhất Đại Tông Sư

Nhất Đại Tông Sư Nhất Đại Sư ☆☆ VIP ƯU TÚ

Cháu nó lâu rồi chú Sát, rảnh làm cốc trà nhạt KNam

Sát-phụ thích bài này.
  7. AnhThong20

AnhThong20 New Member

8. Sát-phụ

Sát-phụ Member
    THE VIP
    CHECKER XAM

Lúc nào a ngồi đó thì nhắn vào số em

Nhất Đại Tông Sư thích bài này.
  9. Chuyen4233

Chuyen4233 New Member

Đội PN này cong nhận teen, ngon ngoan. E này vẫn 400 chứ có xuống giá đâu bánh ?

10. thichkieu

thichkieu New Member

Ngon ! Cho thêm 1 lít...Vi chi là 5 lít...

11. BOEING

BOEING Member CLB S.Q

E này trước 500k. Thái độ ngoan ngoãn, lễ phép, nhiệt tình. Làm m đôi khi thấy e nó tội nghiệp thế nào ý (<-?>-

12. tyrion

tyrion New Member

Em Ngọc Diệp hơn một năm trước đã nổi tiếng khắp KNV vì độ nhiệt và sẹc vít hoàn hảo rồi, sau nghỉ thấy tiếc vô cùng.
    Và rồi em ấy cũng quay lại, dưng thấy nhiều anh em vào nhận người yêu cũ quá nên mãi chiều nay mới có cái hẹn được với em ý ở PN (80 THD).
    Tất cả những gì hay ho của năm trước giờ lên một cấp độ mới, và hài nhất là đoạn em ý nhờ mềnh giải thích cho cái câu "Daddy, fuck me harder" để em ý sử dụng cho khẩu dâm, tuyệt.
    Chấm điểm thì mình khỏi phải chấm nữa vì một mớ các ông nhận là người yêu cũ là đã đủ để chứng thực cho sẹc vít, độ nhiệt lẫn thái độ đầy tình cảm của em ý rồi.
    Căn theo bánh thì giá hạ dưng quà cáp của mềnh nó lại còn hơn nhiều vì rất hài lòng.
    P/S: em lý lảm nhảm câu "Daddy, fuck me harder" bằng phiên bản tiếng Việt nghe vừa kích thích vừa hãi, và nếu em ý không định nghỉ thì sẽ còn gặp lại nhiều.

13. BannangSong

BannangSong Member

VUI VẺ ẤM ÁP CÙNG EM LÚC SANG CANH ...
    Tối qua chính xác là đêm qua lúc đã sắp 0h00 về ngang con phố TDH thì tiếp tục mưa , nhớ ra em Ngọc Diệp cách đây mươi hôm setkeo mà ko đến được thế là quẹo ngay vào PN80 , mưa gió vắng người nhắn số P đợi một lúc thì nàng ta xuất hiện . Vào ko gõ cửa nhưng lại rất thận trọng đứng im ở cửa P xem y mình . “ Diễn viên đóng thế chăng “? Đầu mình thoáng nảy số , mà tầm gần 1h rồi còn đòi hỏi gì nữa chỉ cần có hàng là tốt rồi , nhìn qua kính bên ngoài mưa trắng xoá chỉ thấy vài đốm sáng lập loè ...
    Vài phút vài câu qua loa hai con người đã hoá thành một lúc nào không hay , lúc ấy bằng các biện pháp nghiệp vụ mình mới nhận ra đúng người đúng tội đúng Ngọc Diệp mà khổ chủ đã nhấc máy triệu tập .Cuộc vui ko ngắn hơi dài diễn ra trong sự vui vẻ và thoải mái của cả hai và vẫn là sự vui vẻ thoải mái cho đến tận lúc tiễn nàng với lời hẹn hôm sau sẽ ÂU VỜ NAI , mình vui vẻ nhận lời trong cảm giác mãn nguyện mà đã mãn nguyện thì như Bác trên nói , quà còn hơn cả giá quy định nếu đã biết đi chơi đến độ quen chân .Với Ngọc Diệp mà nói thì những lời khen của chủ thớt đăng bài và ae không hề quá một lời nào , mình chỉ như một checker muon đc cảm nhận lại cảm giác thỏa mãn của các ae đi trước mà thôi . Su có mặt của E cùng những e hàng tốt Âu cũng là sự bù đắp cho ae checker ta nhưng lúc gặp phải điều ko vui ko thoải mái ko vừa lòng ... trong cái sự nghiệp đi Check của chúng ta . Em thật tuyệt vời , một người có quan điểm và thái độ làm việc đúng đắn dù có thể nó ko tốt đẹp gì với người đời nhìn vào chúng ta từ ánh sáng của luật lệ đạo Đức gì gì nữa đó , miền lưỡi thế gian mà , thế mà GIAN kệ thôi . Tôn trọng và làm khách vừa lòng trong giới hạn đã thỏa thuận chính là tôn trọng tiền họ đã bỏ ra cho cuộc vui và như vậy là E đã biết tôn trọng chính bản thân mình khi sòng phẳng với cuộc đời . Người như e chẳng có lý do gì mà khách mới ko gọi - khách cũ ko quên và khách quen lại ko nhớ ; Chẳng có lý do gì khiến khách đi xong thấy tiếc tiền , khách đang xông xênh lại ko cho thêm cả và chẳng có lý do gì ngta lại không ủng hộ em cho đến tận khi em mãn hạn làm nghề hay tự giải nghệ vì lý do riêng .
    Cảm ơn NGỌC DIỆP , cảm ơn một đêm mưa gió vui vẻ và ko quên cám ơn PN một nơi sạch sẽ giá cả phù hợp với nhiều cách thức linh hoạt (hqua tý nữa phải quẹt thẻ vì ví rỗng TM , qua đó mới biết đc điều này , chọn đc P đẹp quá ngắm cả khu vực vẫn tính một giá bt hưởng , quá giờ nửa đêm mới về vẫn chỉ tính giờ dù ko phải khách quen lắm . Cá nhân mình đánh giá thì PN là nơi đáng đến chơi trong khu vực HCAU-Đông đa chứ ko chỉ con pho TDH xét về mọi tiêu chí nói chung mà mình ko tiện liệt kê đầy đủ ra đây . Ae nào chưa ghé xin hãy thử một lần xem sao nhé vì đang kể lể với ae là một checker thật sự chứ ko phải chân gỗ hay chân sắt đâu ae . Cám ơn tất mọi người đã ghé xem !
    (BannangSong)

14. MANHTHUONG

MANHTHUONG Active Member
    THE VIP
    CHECKER XAM

thí chủ cho hỏi cách kiếm tiền để chịch nhiều như bác với

15. BannangSong

BannangSong Member

DB284EAD-0705-432F-AE0A-A7FE0EE6174B.
    HỎI KHÓ ! HỎI KHÓ ! Mô Phật Mô phật !
    Tín hữu hỏi câu này tuy biết là đùa vui là chính nhưng tại hạ thấy xấu hổ đấy , ngượng lắm cơ ấy không biết trả lời sao chỉ xin được tâm sự mấy nội dung tạp nham lạc đề rất thật như sau :
    * Ngày nào nhiều nhất thì cũng ko gọi quá 5 em chơi quá 3 nháy , như vậy ít nhất có 2 e Check ko thành còn tiền thì tất nhiên trả đủ và tổng chi nhiều nhất ko quá 5 triệu / ngày ; ko quá 40 triệu / Tháng đấy là nói tháng chơi nhiều nhất nhé . 40 triệu đổi được gần 2000 USD chỉ bằng 1 thằng NGƯỜI khác nó đi 1 phát tầu nhanh thôi trong khi đó mình làm chủ cơ thee đc cả vài chục em . Như vậy mình chỉ thuộc tầng lớp dân nghèo thành thị đi chơi ở mức bình dân thôi ạ ko có gì đáng nói .
    Tâm lý các e hàng ko thích gặp những ng sành sỏi chơi tạp nhiều như mình nhưng mình nghĩ chính chơi nhiều mới là đóng góp nhiều cho thị trường nói chung , ko chỉ các e mà ca các bánh hay nhà nghỉ thậm chí tãi xế tãi cũng đều có lợi ích . Rõ ràng ng đi chơi tháng 1-2 lần ko thể bằng ng đi tuần vài lần ấy vậy mà có khi còn bị ghét là sao ? Đây là mâu thuẫn ko hiểu nổi của thị trường .
    * Ae ta cùng có sở thích này cũng như cùng một ĐẠO - ĐẠO DÂM HAY ĐẠO CHỊCH . Đã là ĐẠO Thì ngta dành nhiều thứ cho nó chứ ko chỉ tiền bạc , nhất là Đạo này có hạn chế niên hạn, đến lúc 60 ngoài 60 đi Check dù tiền có cũng khó gặp đc e ngon ; Ngoài 70 thì có bày ra miễn phí chắc gì có sức mà chơi .... Cuộc đời này tất cả chỉ là phù du mỗi đàn bà là khiến ta cảm thấy đáng sống và đc sống đúng với bản năng con người thôi cho nên nếu có 50 mét nhà đất tôi sẵn sàng bỏ 30 mét để bán lấy Xèng Check chỉ ở 20met thôi . Khi tắt thở 20 với 50 mét ko phải với nghĩa như nhau sao . Vậy tại sao ta ko dành ra khám phá một nửa của ta trong nhiều vỏ bọc để tìm thú vị .
    * Cá nhân mình thì sông độc thân ko phải lo nhiều trách nhiệm gdinh con cái , cho nên nếu ko đi checker thì làm gì có ynghĩa hơn đây ? Các việc có ta nghĩa hơn thì cũng đang làm hàng ngày đc rồi . ... Thoii dài dòng rồi xin phép để các bài sau nc tiếp ko nhiều người ko thích đọc quá dài bác ạ .
    Chúc thí chủ khỏe và thường xuyên đi các Chùa đều để ĐỘ CHO CÁC NÀNG của ae ta nhé !
    Chào thân ái ! Và .... VUI MỘT CHÚT
    * Tráo hàng : Diễn viên đóng thế
    * Nét mặt hàng bước vào Phòng : Tủ lạnh
    * Thơm ti khách : Món khoái khẩu
    * Hàng CNghiep : Vội vã ào vào vội vã ra đi
    * Khách bị Bom : Người tình ko bao giờ đến
    * Gap được Khách quen : Trúng tủ
    * Dan ông Liệt dương yếu sinh lý :
    BÂY GIỜ PHÁO ĐÃ XỊT NGÒI
    GIA TÀI CÒN LẠI MỘT VÒI NƯỚC TRONG
    { Các e thấy ít vào likes với chém gió nhỉ ! )
    CÁM ƠN NGỌC DIỆP VÀ 500 Ae ĐỒNG ĐẠO

16. kemocque

kemocque UY TÍN NHÀ CUNG CẤP
    MẠNH THƯỜNG QUÂN

e hỏi tí ko phải, trước bác học chuyên văn cấp 3 trường nào đấy, mà văn thơ lai láng vậy, e có lời khâm phục văn chương của bác :D

17. Mr Tiger

Mr Tiger New Member

Sét kèo nào

18. anxin

anxin New Member

Note, lại rảnh còn gặp lại em

19. Eden haza

Eden haza Member

Đm xao lôn

20. tieupham

tieupham Member
    THE VIP

Hôm nào gặp a lại đeo cái kính ko có mắt ấy nhá đáng yêu lắm !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.