Hỏi - Đáp Rp trang baby ms 8303 tráo hàng

Thảo luận trong 'Công Đường Phủ Khai Phong' bắt đầu bởi nemo55, 11/2/19.

1. nemo55

nemo55 New Member

LINKS BÀI https://kieunuviet.info/threads/trang-baby-ms-8303.11519/

Đã đi rất nhiều em hàng của khá nhiều bánh từ knv ckv đến trời đất.Chưa lần nào đi check lại cay như lần này
    Tôi đi tất cả các em hàng của bác Soái ca đều cực kì ưng ý có đúng em trang này thời gian thì cao su hầu như toàn trên 45p mới tới nơi , thái độ thì lấc cấc . dù đăng hình không giống ảnh, thời gian cao su hay thái độ chưa tốt tôi đều bỏ qua coi như không.Đặc biệt là đầu năm lại không muốn sân si , dù gì cũng là nghề của các em không nỡ tố cáo này nọ.Nhưng riêng lần này thì hết chịu nổi sự tình là thế này:
    Chiều nay đang đi chơi gần khu vực cầu giấy định làm shot đầu năm nên có hẹn e trang vì em này t đã đi rồi nên cũng biết tính Screenshot_20190210-210028.
    Vì đang đi trên đường nên khi nhắn tin lại mình cũng không để ý mình chỉ đọc địa chỉ vì thấy địa chỉ giống nên mình trả lời lại
    Screenshot_20190210-210020.
    Em này dùng một số khác để nhắn lại mình cũng trả lời đuôi số 9935
    Khi đến nơi đặt phòng xong mình mới để ý thấy có gì đó bất thường nên cũng đoán nhiều khả năng em này lại bỏ bom rồi .
    Nhưng đm ngoài dự đoán sau khi đợi hơn 40p thì một em hàng đ hiểu ở đâu ra với một lồn hình săm có hình săm xuất hiện.khiến mình giật mình Và tự nhận mình là em trang . Mình có hỏi lại đuôi số của em là bn em thản nhiên nhận là đuôi số 8303 và sau đó có nhắn lại bằng số khác cho mình đuôi 9935
    Mình ns với em là em không phải là trang vì mình đã đi em này 2 lần trước rồi. Em nói em chính là trang và 2 lần trước là 2 lần mình đi là tráo hàng không phải là trang xong tỏ thái độ lấc cấc và bỏ đi
    Tôi hỏi bác soái em trang là em với một l hình săm đúng không ? đúng hay không thì xác nhận xem với tôi hn em có tráo hàng hay không?
    Tôi biết là em dùng số khác nên có thể không đủ bằng chứng để ns e tráo hàng. Kể các admin có xóa bài tôi với lý do này nọ thì ae nào đọc đc lưu ý e này làm ăn cực kì bố láo phải ns thẳng ra là như thế
    Và đcm làm buổi khai trym như con cặc . Tôi ns sai điều gì t nhận giông cả năm

GinTDKhổng Minh thích bài này.
    Bài viết mới
    KIM ANH MS 2645 bởi Jejong, 30/12/18 lúc 07:26
  2. Club.de.Forrest

Club.de.Forrest The Accountant

Em trang baby này trc là trang luna, có hình xăm ở chỗ bắp đùi
    Em đã đi vài lần nên có thể xác nhận cho bác
    Còn nếu 2 lần trc ko có hình xăm thì có khi tráo
    Thái độ lấc cấc thì chắc bác đen, vì em đi mấy lần đều ngoan nhiệt tình hết nấc
    Chia buồn với bác ngày đi check không ngon trym

3. Khổng Minh

Khổng Minh QUẢN LÝ WEB Thành viên BQT

cứ có bằng chứng và tố cáo tại box công đường thì BQT sẽ xử lý

yêu cầu @Soái Ca vào xem xét sự việc và trong 24h phải hồi đáp lại cho BQT.

4. Khổng Minh

Nếu trang baby = trang luna có hình xăm ở bắp đùi thì đề nghị nhà cung cấp @Soái Ca : tại sao trong bài viết phần đặc điểm nhận dạng ko ghi. Như vậy là coi thường nội dung mẫu đăng bài mà BQT đã yêu cầu các nhà cung cấp viết hay sao ????

5. nemo55

nemo55 New Member

Bác cho tôi hỏi em này săm hình ỏ đùi có to không. Em tôi gặp hn săm gần kín mẹ người nguyên cả cánh tay nữa , nên t nhận ra là không phải. Cần được bác soái ca vào xác nhận để biết . Còn nếu 2 lần trước tôi đi không phải thì em này làm trò tráo hàng này quá nhiều lần và là e tự nhận chứ ko phải tôi ns

6. Club.de.Forrest

Hình xăm của em nó ntnay này bác ơi
    Đây là ảnh từ report cũ em viết cho em Trang từ năm ngoái

B3670DE3-F585-4069-AE06-CD1C66EBFED2.

7. Club.de.Forrest

8. nemo55

nemo55 New Member

quả giống rồi bác buồn ghê hóa ra 2 lần mình đi trước toàn bị tráo mà đ biết . ms đầu năm mà phải vận ở năm cũ. Biết than ai đây <:<>tbtcmgs

9. hehehaha1

hehehaha1 Active Member

:v
    Buồn cho bác :v
    May nay e đi khai xuân ngon chym :v
    Chứ ko đầu năm đi khai xuân mà gặp như bác cx khó chịu thật :v

10. nemo55

nemo55 New Member

Cũng tại tin tưởng hàng của bác soái với đi check các em này hết rồi nên không nghĩ đến trường hợp này bao giờ(<-?>-

11. Khổng Minh

Chốt lại vấn đề đã sáng tỏ là đầu năm bác gặp đúng người đúng ảnh. Còn năm trước gặp là bị tráo nhưng ko biết. Tuy nhiên Khổng Minh sẽ vẫn xử lý Trang Baby do trong mẫu đăng bài BQT đã ghi rõ :

Đặc điểm nhận dạng : Bắt buộc phải ghi, e nào có xăm hình hay xăm chữ thì phải ghi rõ. Nếu ko có thì phải ghi rõ đặc điểm nhận dạng như tóc ngắn, tóc dài, có nốt ruồi tại vị trí nào.

Qua xác nhận từ các thành viên thì rõ ràng Trang baby có hình xăm ở đùi và cánh tay trái trong khi nhà cung cấp Soái Ca lại ko ghi mà chỉ ghi dòng đặc điểm nhận dạng là xem hình ảnh --> trên ảnh lại ko hề có hình xăm

CHÍNH THỨC TREO BYM TRANG BABY 1 TUẦN TỪ 11/02/2019

Lý do treo : Nhà cung cấp ko điền theo mẫu đăng bài đúng quy định của BQT !

KevodanhKhương Tử Nha thích bài này.
  12. nemo55

nemo55 New Member

ok bác cũng đành vậy thôiklmgsd dù sao vẫn hơi cay dái nên đang tìm e nào để qua đêm cái đãftkmcb

hehehaha1 thích bài này.
  13. Timhang

Timhang New Member

Ai sai thì xin lỗi ai đi. Trong ngành sẻvice thì xin lỗi càng nhanh càng tốt. Bác chủ xin lỗi trước đi :))). Đùa thôi chứ cay chim như xát muối.

14. PHAN_QUÂN

PHAN_QUÂN UY TÍN NHÀ CUNG CẤP
    MẠNH THƯỜNG QUÂN

Chốt lại theo em là web ta cấm tiệt ảnh của mấy thằng thợ pts đi là ok, cứ ảnh tự chụp bằng đt là tuyệt nhất các cụ ạ ! Có lượt là 360 1 tí cho lung linh cũng vẫn được chứ ảnh thợ thì...

Kevodanh, LuumanhgiadanhtrithucGinTD thích bài này.
  15. WindyG

WindyG Active Member

buồn , lại có vụ tráo của SOái nữa sao hixxxx

16. Khương Tử Nha

Khương Tử Nha THẦN LÔ DIỆU TOÁN SUPER VIP CHECKER

Tốt hơn hết là bỏ cái vụ ảnh ọt này đi, quay bằng video thế là ko pts nữa. Ae xem hình mãi cũng chán rồi , có cái video xem thay hình cho khác khẩu vị

Club.de.ForrestLuumanhgiadanhtrithuc thích bài này.
  17. Khương Tử Nha

Đầu năm mới bác cũng khá mạnh tay nhưng như thế mới là cái mà ae checker cần đến. Càng là nhà cung cấp uy tín thì càng phải xử lý nghiêm [%^*}-

18. Khương Tử Nha

Đọc thì hiểu rõ là tráo từ năm ngoái nhưng chủ thớt ko biết vì ko đọc phần đặc điểm nhận dạng. Đến năm nay gặp thì lại là ng khác nên tưởng bị tráo và tố cáo nhưng sau cùng lòi ra là năm nay gặp đúng ng còn năm ngoái gặp ng tráo

hehehaha1 thích bài này.
  19. WindyG

WindyG Active Member

thế mới chán đó bác Khương à .......

20. Khương Tử Nha

Cũng do ô chủ thớt thôi, năm ngoái đi về mà report thì các ae đều biết và khi đó mod sẽ xử và sẽ ko có sự việc này. Cơ bản lúc đó gặp thấy ngon nhưng cũng lười ko viết rp, đến h ko ưng nên report thì lòi ra . ae đi về cứ rp là mọi ng biết và chia sẻ thông tin cho nhau. Ngon thì cùng hưởng, ko ngon thì tránh.