THĂM KHÁM BỆNH, KÊ ĐƠN MIỄN PHÍ

hoangtuchanvit

Member
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
18
Để tránh loãng và khó tìm kiếm bệnh, hướng dẫn cách điều trị, sử dụng thuốc như thế nào trong mọi bệnh mà ngại hỏi, ngại đi khám và quá mênh mông trên google.

Mình lập thớt này tư vấn miễn phí cho mọi người cho bất kỳ câu hỏi liên quan đến bệnh, thuốc. Nếu ai ngại ko muốn hỏi trực tiếp thì có thể inbox mình.

hoangtuchanvit

Member
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
18
Đồng chí có rượu chè thường xuyên ko? Có tập thể dục hay bị tai nạn gì ko?

THẦN ĐIÊUII

Well-Known Member
☆☆ VIP ƯU TÚ
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
412
Điểm
63
Riệu chè thì điều độ . Thể dục thường xuyên . Thể thao đều đặn. ...

hoangtuchanvit

Member
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
18
Thế thì đồng chí chỉ có điều chỉnh cảm xúc, rèn luyện bằng cách từ tốn thôi, ko vồ vập hoặc để gái nó đè ra hiếp. Nếu có vợ, có con rồi thì do nhiều nguyên nhân: cơm áo gạo tiền, công việc,... Chưa vợ thì đi xét nghiệm tinh trùng yếu hay khỏe, đạt bao nhiêu %

Thế Chột

Well-Known Member
Điểm TT
84
Điểm
62
Mình cần tư vấn chym thì khá nhậy nhanh lên nhưng dễ xỉu.. ( 3 phút 2 phát ) có pp gì hữu hiệu nhất ???
Giống tao thế, dập liên tục thì out luôn. Dm cứ phải hãm , mà như thế ko sướng. Đang dập lại phải dừng.

Chưa vợ con nhưng thức khuya , có phương pháp nào cải thiện dc ko chủ thớt

hoangtuchanvit

Member
THE VIP
Điểm TT
17
Điểm
18
Giống tao thế, dập liên tục thì out luôn. Dm cứ phải hãm , mà như thế ko sướng. Đang dập lại phải dừng.

Thức khuya cũng ko tốt cho sinh dục, bởi cs ko điều độ, nhìn bướm ngon thì dập mạnh, nhanh thì chả chết. Nhất là bướm mà lắm nước thì càng dễ chết. Điều chỉnh ở đây là từ từ, để đầu óc thoải mãi, không nghĩ gì thì sẽ lâu hơn, mà lâu thì sẽ có cảm xúc mạnh hơn lúc out. Địt từ 10-15' mà out thì ngon nhất, cơ thể đủ phê, ko vượt quá ngưỡng dễ gây mỏi mệt do quá sức.

Babyhihi123

Điểm TT
0
Điểm
1
Ae cho em hỏi em chơi gái toàn 1 tiếng làm thế nào cho ra nhanh hơn tý ko

*** THỢ MỘC ***

༺✯✯☠✯✯༻
☆☆ VIP ƯU TÚ
Điểm TT
879
Điểm
93
Rất ủng hộ bài của chủ thớt

Merino

Điểm TT
0
Điểm
3
Các bác cho e hỏi 1 chút ạ? Các e hàng kiểm định ở trên web knv có đảm bảo k ạ? Em đi 1 lần và cx là lần đầu của em. Dùng bao em ko có cảm giác gì nên ko ra đc em hàng có bảo rút bao ra chơi cho nhanh. Lần đầu nên máu, lúc đó e bỏ bao ra chơi về nhà nghĩ lại em sợ quá, các bệnh chữa đc e ko lo lắm em chỉ sợ bị HIV thôi

*** THỢ MỘC ***

༺✯✯☠✯✯༻
☆☆ VIP ƯU TÚ
Điểm TT
879
Điểm
93
Các bác cho e hỏi 1 chút ạ? Các e hàng kiểm định ở trên web knv có đảm bảo k ạ? Em đi 1 lần và cx là lần đầu của em. Dùng bao em ko có cảm giác gì nên ko ra đc em hàng có bảo rút bao ra chơi cho nhanh. Lần đầu nên máu, lúc đó e bỏ bao ra chơi về nhà nghĩ lại em sợ quá, các bệnh chữa đc e ko lo lắm em chỉ sợ bị HIV thôi
Vụ việc xảy ra lâu chưa bác ?

Merino

Điểm TT
0
Điểm
3
Vụ việc xảy ra lâu chưa bác ?
từ hm t6 tuần trc bác ạ, e đọc trên mạng nhiều lắm nhưng e để quá 72h r phải đợi vài tuần ms đi khám bác ạ. Trót dại, ko biết có cơ hội mà sửa sai ko, :( hoang mang kinh khủng bác ạ. E chừa hẳn

HangVo

Điểm TT
1
Điểm
1
từ hm t6 tuần trc bác ạ, e đọc trên mạng nhiều lắm nhưng e để quá 72h r phải đợi vài tuần ms đi khám bác ạ. Trót dại, ko biết có cơ hội mà sửa sai ko, :( hoang mang kinh khủng bác ạ. E chừa hẳn
Trong vòng 72h thì uống ngừa phơi nhiễm còn hy vọng. Nếu không thì phải 3 tháng sau bác đi test HIV mới xác định là có hay không

Tuần Tra Đêm

MODERATOR
Staff member
Điểm TT
135
Điểm
43

Cảnh cáo ông không được dùng văn hóa bên "XAM" vào kiều nữ việt .

Manh8989

Điểm TT
4
Điểm
3
Bác ơi cho e hỏi e từng yêu 1 ng trong khi yêu thì cũng có quan hệ tình dục nhưng k dùng biện pháp nhưng mấy hôm trc tết e lên web mình tìm hàng để check và đó là lần đầu tiên e lên web tìm hàng thì e thấy 1 ng giống ng yêu em nhìn kỹ thì đúng và hiện tại ảnh vẫn trên web e cũng nói gì với cô ấy e muốn hỏi là nt e sợ bị lây nhiễm HIV hay đại loại thế thì khả năng cao nhất là bao nhiêu ạ e hoang mang quá

Bên trên Bottom