• KHI ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN☆ BẠN PHẢI XÁC NHẬN NICK QUA THƯ GỬI ĐẾN TẠI GMAIL BẠN ĐĂNG KÝ

Thân mời dự SN hội 20!!

5.00 star(s) 1 Vote

TÌNH VÀ TIỀN

Hội Trưởng H20
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
33
Điểm
18
Trước hết TÌNH VÀ TIỀN xin được gửi lời chào tới BQT và các Anh, Em trong các hội nhóm khác. Đặc biệt là gửi lời chào đến A E các nhóm đã từng Giao Lưu- Gặp Gỡ H20 từ thời còn GK. Chắc A E cũ cũng chưa quên các nick của H20 từ buổi đầu Thành Lập. TÌNH VÀ TIỀN chính là Tobeornot Hội trưởng H20. Nay vào đăng bài xin gửi lời mời đến BQT, A E cũ, mới đã và đang sinh hoạt trên KNV lời mời tham dự Sinh Nhật 5 tuổi của H20 vào ngày 21/9/2019. Thời gian cụ thể sẽ innox trực tiếp theo danh sách tham gia.
Vậy với bài viết này, một lần nữa Tobe xin gửi lời mời đến BQT, Anh, Em các Hội, Nhóm và mong được tiếp đón, giao lưu với mọi người.
Xin cảm ơn!!

Khương Tử Nha

THẦN LÔ DIỆU TOÁN
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
152
Điểm
43
Ko dám chắc về thời gian nên ko đăng ký vội. Nếu thu xếp dc thời gian sẽ pm inbox cho bác để tham gia cùng ae. Đón chờ sự trở lại của ae hội 20

Nescafe

Điểm TT
1
Điểm
1
E mới tham gia web thì có được tham gia off cùng ko

Lewcon9999

Member
Điểm TT
2
Điểm
8
E xin chào các bac,e là thành viên mới, các bác cho e hỏi hội 20 là gì vậy ạ?

hehehaha1

Active Member
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
95
Điểm
28
Vào cuối tuần t7 cn thì e đi đc mà chưa biết giờ nên ko dám chắc.
Đợi bác chốt giờ xem :))
Lâu r ko hđ nữa liệu đi đc ko nhể :D :D

Cuongdola

Active Member
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
123
Điểm
43

Nhất Đại Tông Sư

VÕ ĐANG
☆☆ VIP ƯU TÚ
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
589
Điểm
93
Welcome các AE, càng quen càng vui càng nhiều chuyện để chém gió!!!
@Quách Phú Thành cùng các AE bữa trước off đâu ròi? @Phố Biển @THÁI BÌNH @Mr Lies @betapchoivolam @lão già dê 74 @Gấu săn mồi @... và rất nhiều AE khác... Cụ Dép tông to @Nhất Đại Tông Sư đâu im thế cụ?
Rất mong các AE tới dự cùng H20 ngày SN 5 năm!!!
Cụ đếch quen ai, ko quan tâm, mà cũng chả ưa hộp. T7 tuần sau anh @lão già dê 74 cứ gọi cho cụ phát cho chắc gạo. Cụ sẽ qua anh Cường nhahtnb

Bên trên Bottom