THẢO MY MS 7556

Balentine

Member
Điểm TT
10
Điểm
18
THÔNG TIN CƠ BẢN

Nghệ danh : THẢO MY
Năm Sinh : 1993
Số Điện Thoại : 0169.5265.991
Pass : bạn anh kiều Nữ
Giá Checks : 250k
Khu vực hoạt động : Hồ Tùng mậu, Xuân Thuỷ, Cầu Giấy
Thời gian đi làm : 9h sáng tới đêm
Giá nhà nghỉ, khách sạn : 100-120k/2h

THÔNG TIN CHI TIẾT

Chiều cao : 1m63
Cân nậng : 49
Số đo vòng 1 : 87
Số đo vòng 2 : 60
Số đo vòng 3 : 93
Khuôn mặt : Duyên dáng, khả ái , cực dâm
Làn da : TRắng trẻo, mịn màng
Bým : Có cavat, khít, nhiều nước
Đặc điểm nhận dạng :
Từ chối phục vụ : Say sỉn, đập đá, bay lắc, bạo dâm
Hôn môi :
Hôn vú :
Bóp vú :
HJ :
Bj :
Vét máng : Không
Dọn wc : Không
Chơi lỗi nhị : Không
Phục vụ some : Không
Cụm in alo : Không
Qua đêm : Không
Tắm chung : Không

HÌNH ẢNH

Last edited:

Huynq121

Điểm TT
2
Điểm
3
Có bác nào check chưa?
Không biết em này còn làm không mà nhắn tin chẳng bao giờ trả lời!

ChichxagiaoUS

Điểm TT
1
Điểm
3
em này bên CKV nghệ danh là Thảo NGuyên mà bên này lại tên thảo my nhỉ , có ăn cháo ko đây , thấy hẹn ở hạ tím htm là nghi rồi

Balentine

Member
Điểm TT
10
Điểm
18
em này bên CKV nghệ danh là Thảo NGuyên mà bên này lại tên thảo my nhỉ , có ăn cháo ko đây , thấy hẹn ở hạ tím htm là nghi rồi
ông bánh cũ ơi. Dìm vừa vừa thôi có nhân quả hết đấy. Em nó nghỉ ốm cả tháng nay rồi có đi làm đâu mà kêu hẹn được nhỉ

THẦN ĐIÊUII

Well-Known Member
☆☆ VIP ƯU TÚ
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
418
Điểm
63

vuchumuu

Điểm TT
1
Điểm
3
Tôi vừa đi em vy xongem xin cảm ơn balentine đã mang em vy đến với tôi mọi thứ đều đúng như thông tin trên bài viết kể cả làn da mát mịn điểm trừ duy nhất nếu có chắc là giọng em có thể không ngọt ngào nhưng khi em rên sau màn dạo đầu thì nó ngọt ngào như mùi cơ thể e vậy buớm của em nhạy cảm nuớc nôi lênh láng ngực đẹp dự em sẽ còn gặp lại suýt nữa bị ông bánh cũ dìm hàng lại mất cơ hội gặp e hàng ngon

Em không hay report nhưng đây là một trong những em hàng mà em chỉ muốn cho thêm mong ban quản trị kiểm tra và cho em vào kiểm định

Huynq121

Điểm TT
2
Điểm
3
Tôi vừa đi em vy xongem xin cảm ơn balentine đã mang em vy đến với tôi mọi thứ đều đúng như thông tin trên bài viết kể cả làn da mát mịn điểm trừ duy nhất nếu có chắc là giọng em có thể không ngọt ngào nhưng khi em rên sau màn dạo đầu thì nó ngọt ngào như mùi cơ thể e vậy buớm của em nhạy cảm nuớc nôi lênh láng ngực đẹp dự em sẽ còn gặp lại suýt nữa bị ông bánh cũ dìm hàng lại mất cơ hội gặp e hàng ngon

Em không hay report nhưng đây là một trong những em hàng mà em chỉ muốn cho thêm mong ban quản trị kiểm tra và cho em vào kiểm định
Có cái gì đó sai sai!!!!
Em này nghệ danh Thảo My mà lại có rp em Vy?????
Có Mod nào qua đây kiểm tra lại xem em này còn làm nữa hay không mà nhắn tin không thấy trả lời!
Nếu như em ấy không làm nữa thì đề nghị đóng thớt và thông báo nghỉ làm cho anh em biết!

vuchumuu

Điểm TT
1
Điểm
3
Có cái gì đó sai sai!!!!
Có Mod nào qua đây kiểm tra lại xem em này còn làm nữa hay không mà nhắn tin không thấy trả lời!
Nếu như em ấy không làm nữa thì đề nghị đóng thớt và thông báo nghỉ làm cho anh em biết!
ko có gì sai ở đây nhá :v thứ nhất trên này ông nhắn tin 10 em may ra có 1 em trả lời nhắn lại xong mà ông ko đi thì lỗ à nếu đi thì phải gọi thứ 2 em nó đăng bài trên nhiều nơi và có cả zalo ko đọc đúng pass đúng bài nhầm người cũng đừng trách dù em nào cũng ngon :3

vuchumuu

Điểm TT
1
Điểm
3
con
Có cái gì đó sai sai!!!!
còn vụ tên vy tui nhầm nhưng ko để ý a e cho tui xin lỗi =,,= quan tâm gì đến nghệ danh mấy đâu cũng chỉ là cái tên toàn tìm bằng số điện thoại

hoangdebongdem

Active Member
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
143
Điểm
43
300 mà ngon nhể . Thêm tevet nữa chắc 400 haha ...

tung8314

Điểm TT
0
Điểm
1
ngon nhỉ, hóng thêm review các đồng chí

Bên trên Bottom