Report Trả Bài Trả bài linhkute của sói ca

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dehn6789

Member
Điểm TT
5
Điểm
8
Lời đầu tiên gửi lời chúc sức khỏe các đồng dâm và các e trong này.tôi thì chưa bao giờ viết resot lần nào mặc dù tham gia wed này từ thời kì đầu . Nhưng hôm nay lại là cuối 5 .mà thời tiết đêm 30 này như dự bão 1 năm rất hợp với ae FA. Gần như cả miền bắc này có mưa. Từ thủa bé đến h lần đầu tiên đi check mà đợi chờ là hạnh phúc là như vây. Dù sao thì cũng thông cảm cho e nó. Vì mới đi làm lại non tơ.cũng tráck cả ae đồng dâm nhà mình.mưa gió thế mà các bố cũng chịu khó đi thật.thế nên ae ta xếp hàng để dc hưởng cảm giac tết thời bao cấp.
E thì đoán là có xếp hàng vì trông ảnh e nó baby như vậy mà.nhung ko nghĩ là đông như vậy.trong thời gian chờ e nó e uống hết 3 li cafe. Đáng ra định về rồi nhưng có bác gì cổ vũ đợi chờ là hạnh phúc nên cố chờ thêm.sau 2h uống cà fe thì e nt lại bảo a lấy p đi.mình thong thả tt tiền cà fe 3 ly 75k trả hẳn 80k cho đời nó xông xênh 30 tết.lấy p nt lại cho e nó báo số p . Và rồi ca khúc đợi chờ là hạnh phúc lại vang lên thêm hơn 1h đồng hồ nữa.thôi vào chủ đề chính nhé
Đánh giá sơ bộ theo ý kiến riêng thôi nhé xinh ku te.hơi mỡ của tuổi mới lớn
giống ảnh 9/10
Sver như cam kết 9/10
V1 vừa tay.đầu ti nhỏ đúng là mới đi làm
V2 7/10
V3 7/10
Bím sack sẽ khít rịt còn mới
Dự là sang 5 e nó hot hòn họt trên diễn đàn với mức giá 5 lit và phục vụ như hiện tại.
Bài viết này ko mang tính lăng xế hay dìm hàng họ gì cả. Chỉ là cảm nhận của riêng e về 1 buổi chiều 30 tết đợi chờ là hạnh fuck. Mà ở ngoài nhìn đẹp hơn trong ảnh của bác nào chụp viết report chiều nay đấy. Thời tiết ko mưa gió gì Mồng 2 tết này mình sẽ khai pháo với e nó
A p501 chắc e ý ko quên dc đâu

https://kieunuviet.info/threads/new-hot-truc-tet-linh-kute.16724/

dehn6789

Member
Điểm TT
5
Điểm
8
Đi vào rồi lại đi ra
Đúng là mấy chục xuân rồi 30 tết này e mới biết dc cảm giác tết thời bao cấp của các cụ nhà ta thời xưa bác ạ.cũng tại ae họ nhà check FA nhiều quá lại gặp e mới lên háo kkk
Chúc bác xuân sang phát tài phát lộc phát nhiều cả tiền cho các e sinh hoạt trên knv

ÁC QUỶ

Sứ Giả Địa Ngục
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
141
Điểm
43
Chúc mừng chủ threat ngon chim./.

6shot1dem

Member
Điểm TT
3