Gái Gọi Quận Bình Chánh 1,000K - Trang Ana - Đẳng cấp gái gọi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BLACK SWAN

Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
42
Điểm
13
Nghệ danh gái gọi
Trang Ana
Năm sinh
1998
Khu vực đi làm
Trung Sơn - Quận Bình Chánh
Giá nhà nghỉ / khách sạn
120-150k
Thời gian đi làm
11-23h
Dịch vụ cosplay
Không
Qua đêm cùng khách
Không
Chiều cao (cm)
168
Cân nặng (kg)
51
Khuôn mặt
Xinh, sang
Vòng 1 ( ngực)
91
Vòng 2(eo)
61
Vòng 3(mông)
92
Bým
Gọn gàng, tỉa tót đẹp
Hình xăm trên người
không
Giọng nói
Miền Nam
Đặc điểm nhận dạng khác
Đẹp như ảnh, cao ráo, tóc ngắn, mặt xinh
Cho khách hôn môi
Cho khách hôn vú
Cho khách bóp vú
Cho khách vét máng (Tevez)
Cho khách chơi lỗ nhị
không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA)
không
Thổi kèn cho khách(BJ)
Quay tay cho khách(HJ)
Dọn wc cho khách
không
Phục vụ some cùng khách
không
Xếp hình 69-96 cùng khách
Tắm chung cùng khách
Tạm nghỉ.
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KieuNuViet.info
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn kèm pass KNV + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Công Đường Phủ Khai Phong để BQT phân xử.
  • Khi đăng ký thành viên các bạn phải vào mail để xác nhận thành viên.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • Em này nếu mà có ngồi cạnh mấy anh em đi Bim hay Mec ra phố thì anh em có thể vênh mặt lên với bạn bè khi đi cạnh một người đẹp dường này. Đại gia nào có tán được em nó làm hàng xách tay kể cũng đáng Gương mặt hoa khôi tháng 3- Đẳng cấp của sự sang chảnh

Một chút khác biệt cho tháng 3 - xin được vote 1 phiếu cho gương mặt xinh xắn và sang chảnh này một phiếu bình chọn hoa khôi trên diễn đàn của tháng. Em quả thật rất xuất sắc để vượt qua vòng khảo thí ban đầu với một body đẹp mê hồn, dáng cao tầm ~168 ước lượng bằng mắt, ngực to, eo thon, mông mẩy, thêm vào khuôn mặt và ánh mắt hút hồn, nụ cười quyến rũ, chiếc cằm nhỏ xinh xinh làm em càng thêm yêu kiều.

Cách nói chuyện và giao tiếp phải nói là cực hợp gu mình, một chút hóm hỉnh, thông minh lại rất thân thiện, có lẽ dành thời gian để ôm ấp tâm sự với em nó đã là những khoảng thời gian rất đáng giá rồi.

Nhưng mà nằm bên một cái cơ thể quyến rũ chừng ấy, thân là một checker sao có thể chịu đựng nổi, đôi gò bồng đảo căng tròn, đầu ti hồng hào cứ cọ sát theo từng hơi thở thơm tho của em nó và ngực mình thì sao có thể chịu đựng nổi. Lần đầu tiên check một em mà không cần service của em nó, hoàn toàn là những cảm xúc như của một người yêu với một người yêu. Những đặc quyền mà chắc em nó chỉ dành cho người yêu hoặc cũng có thể những anh em khách cũng sẽ được cảm nhận giống mình, thế là quá mãn nguyện rồi. Một buổi check thật nhiều cảm xúc :3

Tình trạng
    Không mở trả lời sau này.
    Bên trên Bottom